Các mom cho e lời kkhuyên

Năm nay e mới 18t mà h lỡ như vậy r thì tính s e kb nói với mẹ sao nữa... E cũng thương mẹ nhà e chỉ có 2 mẹ con thôi h e lấy ck còn một mình mẹ e .e suy nghĩ nhiều quá. H e phải làm sao [6][6][6][6][6][6]

0 48

Thảo luận

Qtrong la người ui e ntn con minh me thi Ko lo e ah vi duong nao trước hay sau gi e cung lấy ma nếu gap dc người tu te thi ho Ko nhung qtam e ma con qtam ca me lo gi
10/10/2017 06:10 Trả lời
E cũng nghĩ vậy
Chúc mung e nha, con đen ben minh duyên ak e. Chứ nhi c cần con ma con co đen đâu
10/10/2017 06:10 Trả lời
Chúc mừng e.... Con là trời cho hãy yêu quý và trân trọng nhé e...đừng buồn đừng lo lắng gì hết hãy cùng nhau làm tròn nhiệm vụ ( bố mẹ) cố lên nhé e
10/09/2017 22:10 Trả lời
E cảm ơn c
C nghĩ e nên nc với ny đã xem thái độ ny tn. Trước sau gì cũng phải lc mà. Nhà c cũng có 2 mc, c cũng mới lc đc mấy tháng . nhà ck cách nhà 5 cây nên c cũng thỉnh thoảng mới về chơi với mẹ. Nhà ck e ở gần thì năng về chơi với mẹ e nhé. Chúc e hp
Rồi sẽ qua thôi e ak. Chứ ở nhà mãi vs mẹ sao đc. Mẹ còn lo hơn ý. Lấy dc ng ck tốt là mẹ cũng yên tâm mà. E cứ thoải mái, mở lòng ra e nhé, rồi mọi thứ tốt đẹp sẽ đến với em
ngok yêu e cảm ơn c
Chúc mừng e
Cảm ơn chị
E thử hỏi ny a thế nào. A ý đón nhận và xem hai bên gđ có đủ đk và 2e có thật sự yêu thương đùm bọc nhau ko
10/09/2017 17:10 Trả lời
Thế thì e hỏi a í giờ có kết hôn được chưa
Đậu😍 a ấy muốn cưới từ năm ngoái ấy c ạ
B có yêu người ý ko ? Và người ý đối xử vs b ntn , quan trọng nhất vẫn là người ý thương b thì dù có khó khăn ntn cũng sẽ cố gắng vì b và gđ , còn đừng bg bỏ con nha b , bm buồn khi b khổ thôi , còn bạn hp thì chẳng bm nào lỡ giận b đâu
10/09/2017 16:10 Trả lời
Hai đứa e yêu nhau dk hơn nam r chị ơi
Mình nghĩ là nên nói chuyện với bạn trai. Nếu anh ấy thực sự yêu bạn thì hãy nghĩ đến việc kết hôn nhé ! Con cái là duyên trời
Thu vâng e cũng đã nghĩ đến chuyện đó. Vì e nghĩ mẹ ck e cũng cảnh nuôi con một mình từ trẻ nên e nghĩ sẽ hiểu cho e
Thu e cảm ơn chị
Nc vs ngừi yêu việc vc bạn dề ở vs mẹ... nếu k phải trai 1 thì đơn giản thôi bạn..2 vc dề ở vs mẹ
Nhưg nhà ny e cũng có hai mẹ con thoi
Bạn thử que lại đi chứ loại bút chip chip nay 10 cây thì hết 9 cây dương tính giả
10/09/2017 15:10 Trả lời
E thử que thg r cũng lên 2v