Buồn

E mệt mỏi lắm rồi cm ạ. E sinh xong thì ngực, bụng xồ kinh khủng. Nhất là ngực, như trai mướp ý. E tự ti hẳn đi. Đã thế ck lại đẹp trai, chuẩn cao, đen. Nhà lại có oto, cũng dạng có ziền. Nên là e lại càng tự ti mỗi khi đi bển ổng chứ đừng nói đến lúc qh. Dạo này e lâu lâu lục máy đt của ổng thì thấy ổng hay thả thính vs 1 đứa. Thả nhẹ nhẹ thôi chứ cũng gọi là k có gì cả. Nhưng mà e là vk mà, có chuyện gì k nói đc mà phải đi nc vs nó. E buồn, e tủi thì ổng nói e cứ nghĩ lung tung. Trong xe của ổng cũng có mấy cái bcs nữa, bảo sao k nghĩ. E mệt rồi. Chẳng muốn nói nữa. Đến đâu thì đến. Cùng lắm bỏ. Vs e, thằng đàn ông mà đi bồ bịch vì vk sồ xề thì k giữ làm gì. Biến cho khuất mắt

0 3

Thảo luận

Mình cũng vậy sanh xong mình bị shock nặng vì body thay đổi quá nhiều, ck đẹp trai như diễn viên hàn quốc. Mình buồn nhìn gương mình còn chán huống chi ax. But cuối cùng mình tự nhủ vì ai vì ai mà ta nên nổi anh phải có trách nhiệm với mình, phải yêu vk hơn mới đúng, nên mình lạc quan vui vẻ hơn, tập thể dục ăn kiêng từ 68kg xuống còn 44kg, cs 2 vk cũng thoải mái vui vẻ hơn. Nên bạ chẳng có gì phải buồn, nếu ko sanh con cho chồng thì bạ cũng đep cũng xinh vậy.
10/10/2017 15:10 Trả lời
Bạn đừng buồn. Rồi sinh ra trầm cảm sao sinh đấy. Phải lạc quan lên. Vóc dáng thì từ từ cân bằng lại.
10/10/2017 11:10 Trả lời