Chuyện khó xử [6][6][6]

Chào mọi người, mình có 1chuyen mong mọi người tư vấn giúp ạ, e tính đăng trong bí mật eva nhưng sợ có người quen ,chuyện của e là, e lấy ck năm 18t ,giờ là 22t, e và ck cũng đã ly hôn vì lúc đó ck đánh e nên e bỏ đi và ck kêu làm đơn, e cũng có 1 đứa con trai 3tuoi nhưng ở với ba hắn,ly hon dc 1 năm thì mình quen 1a ttrai tân, a rất tốt về mọi thứ k nhậu nhẹt, k biết ăn chơi j cả, cv cũng ổn, nhưng mỗi lần m nhờ a chở về nhà thì a lại kêu xa Đi k đc ,vì nhà a là trai 1 nên đi đâu xa là bame a k cho Đi, từ chỗ làm m lên nhà đi xe máy 2tieng,kêu m tự Đi xe về cũng được, lúc đó làm m thất vọng lắm,rồi còn 1a là chủ của 1 cty tư nhân, a cũng là trtrai tân cũng muốn tiến tới với m, lúc nào a cũng đòi về nhà m nhưng m k cho, a cũng ko chơi bời gì cả, rồi ngày qua ck cũ m kêu muốn quay lại vì còn yêu m nhiều lắm, a ta kêu hối hận vì đã đánh m, a ta còn quỳ xuống xin m tha thứ ,giờ m k biết nên chọn con đường nào là đúng. Mong mọi người cho ý kiến ạ

0 25

Thảo luận

Mình nếu là bạn chắc chắn không bao giờ quay lại với ck cũ Mình có sai thì nói mình nge chứ đánh thì như giọt nước tràn ly rồi Còn 2 người kia mình thấy còn mong lung quá.bạn đã 1 đời ck thì nên từ từ lựa kĩ,chọn đại lại lỡ duyên nữa thì khổ Còn không cứ ở vậy tận hưởng cuộc sống cần j cứ nhất thiết phải cưới.yêu trọn vẹn là đc mà
10/31/2017 17:10 Trả lời
Theo mình nghĩ, bạn nên suy nghĩ lai. Nếu ck bạn thay đổi, và yêu thương bạn thì bạn hãy suy nghĩ lai. Mình cũng vậy quay lại với ck, ck h thay đổi yêu thương chăm sóc chư không như trước kia. Nếu ck ban thay đổi thì bạn suy nghĩ lai
10/31/2017 15:10 Trả lời
Theo m là Người ck cũ của b k lên quay lại lzj còn về những bạn kia lên cứ từ từ quyết định cho chín chắn
Theo mình thì ck cũ ko quay lại, đánh 1 lần thì sẽ có những lần sau. Còn cái a suốt ngày ko xa ba me đc thì cũng bỏ luôn đi, bây giờ chưa cưới mà đã vậy rồi sau này cưới về cái j cũng ba mẹ đến lúc đó bạn chỉ có khổ nữa thôi.
Tr . Nó mà đã đánh thì sau này có chuyrjn j đi nua nó cug đánh à . B tin rồi hối hận . quen ng mới đi từ từ mà tìm hiu xem 2 ông trai tân kia mình cần ai hơn nhé và ai là ng thông cảm cho b vì 1 lần lầm lỡ
Đừng có dại dột mà tin, nếu thương ko ai làm vậy đâu
10/31/2017 14:10 Trả lời
mình thấy bạn đừng nên quay lại vs ck cũ và cả cái ông ko dám xa mẹ kia cũng next luôn đi, bạn dù sao lấy ck 1 lần rồi thì chả có gì mà phải vội cả, cũng chẳng cần phải lựa chọn ngay đâu, biết đâu 1 nửa kia còn chưa xuất hiện
Dạ m cảm ơn mn đã cho m ý kiến ạ
Theo mình thì ck cũ và cái anh bảo nhà xa k đi dc loại đi b. Ck nó đã đánh 1 lần thì van xin chỉ là bh thôi. B quay lại nó vẫn oánh b thôi. Cứ đợi thời gian tìm dc n thích hợp đi b
Dạ m cảm ơn b nha
Giang sơn dễ đổi bản tính khó dời bạn ạ. Người đàn ông đã đánh vk thì thôi bạn bỏ quách đi cho xong. Giờ quay lại mai mốt cũng chừng nào tật nấy thôi. Vk ck cãi vã rồi đụng tay đụng chân
10/31/2017 13:10 Trả lời
Lang nghe con tim thoi b
10/31/2017 13:10 Trả lời