Single mom

Sau tất cả em quyết định làm single mom các mẹ ạ. Em có bầu 4 tuần rồi. Em định khi nào lộ bụng thì nói với ba mẹ em. Nt dc ko ạ.

1 25

Thảo luận

M cũng z bạn ạh cố gắng lên nhé b
11/04/2017 20:11 Trả lời
7 tháng trc cũng chỉ vì ny chưa muốn nên e cũng bỏ con. Giờ thì thấy hối hận, mom cố giữ bé nhé! Chúc 2 mẹ con mạnh khoẻ!
Em cảm ơn mom.
Nếu cho em một cơ hội. Em cũng sẽ chọn con đường như mom. Vì cách đây 6 năm về trước. Em cũng đã có con 1 lần với nyc. Anh ấy ko chấp nhận nên em đã bỏ đứa bé ấy. Và giờ lấy chồng đã 2 năm, em vẫn chưa có nổi 1 mụn con. Em hối hận vô cùng.
Ks đâu nàng ơi, đừng đè nặng áp lực tinh thần quá con càng khó về, trc vì tuổi trẻ thiếu hiểu biết và còn đang đi học tớ từng phá 2 lần thai, giờ tớ lại đang mau bầu r này, thế nên hãy mạnh mẽ lên, suy nghĩ tiêu cực chỉ dày vò bản thân mình thôi.
Em cảm ơn tất cả các mom. Mình từ đó tới giờ đầu óc vẫn cứ nặng trĩu. Lòng buồn vô tận
Mom mạnh mẽ lên. Báo gia đình luôn là tốt nhất
Giờ báo. Chắc chắn mình ko thể giữ dc đứa bé. Cứ để sự đã rồi. Như vậy. Con mình sẽ dx bên mình
Sao ko nói với bme bjk gio.... Bạn trai bạn đâu
Đừng buồn nữa nhe....
Diễm Hương cảm ơn chị nhiều.
Sao z mom?
Ẩn danh chúc 2 mẹ con e luôn khỏe! Chị thì đang mong bé nhưng vẫn chưa có đây.
Ẩn danh e cố gắng lên nhé. Con cái là duyên phận trời cho. Hãy cố gắng vượt qua giai đoạn này. Rồi mọi chuyện sẽ ổn cả thui. Vì thương con mà hãy giữ nó bên mình.