Nhóm máu hiếm A RH (-)

Chào các mom ! E mẹ cá ! Mong con nay con đã về ! Hôm nay e đi siêu âm con dc gân 7 tuần tim thai túi ối đầy đủ phát triển tốt đó là điều mà mỗi bà mẹ đều mong muốn khi đi siêu âm ! Em tưởng chừng niềm vui năm ở đó và hạnh phúc ở đó với e là quá đu ! E làm siêu âm xét nghiệm tổng thể thì phát hiện e thuộc nhóm MÁU HIẾM (A RH ÂM ) Tiếp đó là phát hiện có virut viêm gan siêu vi B Cảm xúc của e chả. Biết phải nói như thế nào cả ! E đau lòng khi nghe và bk dc nhóm máu của mình sẽ ảnh hưởng tới con ! Điều đả kích lớn nhất với e chỉ có thế Viêm gan siêu vi B e sẽ chữa trị nếu phát hiện nó hoạt động nhưng khi sinh con xong e sẽ chữa Còn nhóm máu hiếm e đang mang khi sinh đer họ phòng ngừa chuyện xấu sảy ra họ bảo e cân tiềm người hoạc tham gia CỘNG ĐỒNG MÁU HIẾM KHI SẢY. RA VẤN ĐỀ HỌ SẼ HỖ TRỢ E ! Em k bk ở diễn đàn LiLy có mom nào thuộcd nhóm máu A B C O AB (RH-) xin mọi người hãy tạo thành một cộng đồng máu hiếm hỗ trợ nhau khi trường hợp xấu nhất sảy ra ! Hãy cho đi 1 giọt máu để lấy lại 1 mạng sống k chỉ riêng người bị nạn mà cả chúng ta ! Hãy cung cấp tên Tuổi sdt và cách thức liện lạc ở đây khi có ai đó cần chúng ta giúp đỡ ! Cho đi CHÚNG TA SẼ NHẬN LẠI RẤT NHIều !

1 4

Thảo luận

Mh cung rh- đay 😂😂😂.ba me mh giữ mh quý mh như vàng zay .
11/17/2017 14:11 Trả lời
H minh mới bk
Mom lên fb ak mình có thấy ng đăng tìm nhóm máu hiếm như bạn đó. Hoặc như chị họ mình nhóm máu A RH âm thì chị mình trích máu gửi ở ngân hàng máu ak. Làm vậy cho chắc lúc cần lả có máu
11/17/2017 14:11 Trả lời
Cảm ơn mom nhiu !