Thương

Chỉ đặt câu hỏi tại sao? Tại sao? Con ggái phai Đi lây ck Đứa con ggái o với bố mẹ ít nhất cũng 20 năm Giờ tự dưng Đi lấy ck Bước vào 1 ngôi nhà mới những con người mới Và nhất là cuộc sống mới K còn như khi o với bố mẹ mình Có phải bước vào quen luôn dc cuộc sống đó đâu Cái gì cung phai làm quen chứ Lấy phải ck pít nghi pít làm thì k Sao Lấy phải thằng chỉ ăn chơi và đánh vợ thì khổ lắm E lấy ck dc gần 2 tháng thui mà phải chịu 3 lần ck nói vứt chăn áo thậm trí hn là bát cơm vào mặt. Lúc đó e chỉ muốn thật nhanh về với bố mẹ e thui Mỗi lần xuống ngoại là vui lúc đó Mỗi lần về câu "con chào bố mẹ con về " thì nó nhỏ bao nhiêu vì k muốn về k muốn xa bố mẹ tí nào Bố cũng nói đây là nha con mà Sao lại về Lúc đó chỉ muốn ôm bố 1 cái rồi o lại Nhưng k làm dc Con nhớ bố mẹ lắm thương mẹ nữa

0 10

Thảo luận

Lấy ck rồi muốn về nhà k phải viẹc đơn giãn mn nhĩ? Ck mình bạn lắm bận lo cho gđ ck, bận cv, gđ ck hô 1 tiếng ck mình đã về dù việc lớn hay nhỏ, lúc mình cần ck mình bảo bận, công việc,... ck không bao gioè thất hứa vs mn, còn mình thì chẳng bao giờ bận tâm chứ đuèng nói thực hiện 1 lời hứa.
01/15/2018 16:01 Trả lời
Đó e cũng thế Gđ ck thì nhanh đến sớm Còn gđ vk thì kêu từ từ a bận này nọ Mới cưới thì đầu năm e trai vk sinh nhật mơimời đến ăn có gđ vk k có ai cung đến muộn rồi bố vừa ngôi xuống ăn thì a đến. Về kêu với vk là k đợi như thế k tôn trọng. E chỉ bảo ai bảo a đến muộn nhà e đúng giờ là ăn chứ k đợi ai như thế lần sau lại thế AK Tế là cho luôn cái bát cơm vào e c ak E chả hiểu con trai nóng tính là dc quyền vậy ạk
Bít vậy ở vs bame thôi k lấy ck
01/15/2018 16:01 Trả lời
Lấy ck cũng khổ k lấy ở vậy cũng khổ sinh ra phận con gái là đủ thứ trăm đường.
01/15/2018 15:01 Trả lời
Vâng khổ trăm thứ c ak
Chị bị ck đánh hả?
01/15/2018 14:01 Trả lời
Ẩn danh đó trc iu nnhau thì k pít pít toàn cái tốt giờ thì o với nhau rồi bn cái xấu nó ra hêt
2 vk ck quen nhau bao lâu thì cưới ?