Lo lắng

Vấn đề cũ thôi ạ, mà tự dưng em lại thấy lo. Em đang bầu, bầu cũng khoẻ nhưng quan hệ với ck ít đi, hơn 10 ngày mới 1 lần. Tự dưng hôm nay nghe mấy chị công ty kể chuyện ngoại tình em thấy lo quá. K biết ông ck em tự xử hay có lén em ra ngoài k nữa. Nghĩ mà lo và buồn

1 12

Thảo luận

Ck m tự xử là m pik luôn
02/09/2018 21:02 Trả lời
Nhà em còn kiêng luôn cơ. Nhưng mà tin ck
Ck mình cũng thuộc dạng nhu cầu cao, thế nên mình mới lo
Mình cứ hay hỏi ck kiểu sợ ngoại tình yk. Thì cứ bảo a k nvay. Cứ yên tâm. Mình cũng nghĩ ck mình k phải loại nv. Nhưng mà cũng khó lắm b nhỉ.
Có bầu đừng lo vậy ảnh hưởng con mom ạ !!! Nếu là ng ck tồi thì có quản mấy cũng mất thôi !!! Cứ đặt niềm tin vào ck, lo cho mk và con !!! Lo lắng quá ko giải quyết đk j mk thành đa nghi làm khó ck r ngta chán nản
Em cũng tự nhủ vậy, cũng hi vọng vào ck, chứ em sợ cái cảnh mình bầu bì mệt mỏi còn ổng thì ra ngoài kiếm ng khác.
Cố gắng sống an nhiên bình thản vì con cái !!! Cứ tin vào ck . Chứ đa nghi mệt ng !!!
Quan trọng ở ck mom thôi Mình bầu cũng làm biếng qh Ck đòi thì chiều không thì thôi 2 vk ck vẫn vui vẻ cả ngày chẳng lo ai nhảy vô phá
02/09/2018 20:02 Trả lời
bích ngọc đúng là lo quá chỉ thiệt mình. Nhưng em k làm sao trấn an mình được. Mà mom cho em hỏi, từ lúc có bầu em bị ra huyết trắng nhiều hơn, với cũng có mùi chỗ vùng kín, mình dùng dd vệ sinh rửa được k nhỉ
Rửa hàng ngày chứ mom Chẳng lẻ bầu không rửa cho thúi luôn ak