Mong con

Các mẹ ai đã mAng bầu có kinh nghiệm chia sẻ mọi người cùng có với ạ. E đi khám r cũng k bị gì hết mà nửa năm rồi chưa có. Các mom có kinh nghiệm gì cho nhanh có e bé thì giúp em với ạ

0 15

Thảo luận

Kinh mom có đều không? Nếu ngày kinh dài thì mua cao ích mẫu kết hợp với enat 400 và sắt uống nhé. Chồng thì cho uoibgs enat 400 luôn. Vc mình đã áp dụng như thế và cún con đã về ngay tháng đầu tiên sử dụng ý. Mom dùng thử đi.
02/11/2018 07:02 Trả lời
Mom khám rồi, vợ chồng không bị gì hết thì cứ để tâm trạng thoải mái thôi. Vc đổi gió, đặt tour du lịch thử đi mom, đổi không khí biết đâu dính. Qh xong, mom đặt gối kê dưới mông hoặc quay ngược mông vào tường, giơ 2 chân lên trời, nằm khoảng 1 tiếng ròi đi vệ sinh. Cơ hội sẽ cao hơn đó ạ. Chúc mom may mắn nha.
02/11/2018 04:02 Trả lời
Cám ơn mom rẤt nhieu. Hiện tại e dang uống enat 400 vậy có hieu quả cho viec dễ co e be k ạ
Ẩn danh vợ chồng nhà em ko xài thuốc nên em cũng ko rõ nữa [2][2][2] em chỉ siêng uống đậu nành ko đường, vợ chồng rủ nhau đi ăn hàu, với ăn giá nhiều thôi mom ơi.
Mình cũng đang ngóng con
02/11/2018 02:02 Trả lời
E cuoi dc 6thang roi. Van con som chan, nhieu ng 1 nam , năm rưỡi moi có. Thả lỏng đi c hihi
Haha thay ban be co con Nen ham hố