Viêm nhiễm nấm ngứa vùng kín!!!

Mn cho em hỏi chút. Ở đây có ai chưa có bầu, hoặc đã có bầu mà bị viêm nhiễm nấm ngứa âm đạo, và đang sử dụng thuốc đặt "Phụ Khanh họ Nguyễn" này k ạ. E bị viêm âm đạo từ rất lâu r. E vsinh rất sạch sẽ, bthuong vùng kín của e lúc nào cũng khô thoáng. E k quan hệ ltinh, e đã có bạn trai và chỉ quan hệ với a ấy. Nhưng chẳng hiểu vì sao e lại bị viêm nặng như thế. E đi khám họ bảo e có nấm, e đã "uống" kèm "đặt" rất nhiều loại thuốc tây mà bác sĩ kê cho, từ liều thấp đến liều cao. Nhưng chỉ đỡ lúc đó. Khi hết thuốc chỉ vài tháng sau e lại bắt đầu ngứa và ra khí hư. E đc bạn giới thiệu về loại thuốc phụ khang họ nguyễn này, nó là thuốc đông y. E tìm hiểu thì thấy cũng có rất nhiều ng tin dùng và đã chữa khỏi đc. Có những ng k có e bé đc vì vi khuẩn nấm quá nhiều, sử dụg thuốc này và cũng đã có e bé đc. E đã dùng hết 2 liệu trình của thuốc này, nhưng e bị viêm khá lâu nên dùng 2 lt rồi mà vẫn chưa khỏi. Đang trong đà chữa có lẽ phải 3 lt thì mới khỏi đc hết. Nhưng e thì đang mong có e bé quá. 2 tháng nữa e và bạn trai e làm đám cưới rồi, gđ 2 bên mn cũng đang sốt ruột. E bị áp lực về tâm lý, vì e cũng sợ mình bị viêm quá lâu rồi, e chưa từng thả với ny bao giờ nên cũng lo kb mình có bị vô sinh hay k. Mà bây giờ chưa khỏi dứt điểm mà thả, có e bé vào cơ thể thay đổi nội tiết tố vi khuẩn sẽ lại tăng lên và e sẽ lại bị viêm trong suốt quá trình mang thai. Mn đã có ai bị như e chưa, cho e xin chút ý kiến, kinh nghiệm của mn với ạ. E thật sự cảm ơn mn 😢😢

1 63

Thảo luận

Các c dùng ko được thì vào e tham khảo nha
10/15/2019 20:10 Trả lời
Mình là ad của bài viết trên. Sau khi k ngừng đặt thuốc và bắt đầu qhe vs ck. Thì m lại bị viêm lại. Ck mình cũng bị ngứa theo mình luôn. Và hôm nay m xuống viện sản HN khám các mom ạ. Vẫn đang trong tgian chờ kết quả. Mình lo m phải đốt vlt quá 😭😭😭😭
07/24/2018 07:07 Trả lời
Mình cũng đang dùng loại này! Thấy hiệu quả lắm! Bạn nên dùng thêm cả loại thuốc uống nữa
07/21/2018 00:07 Trả lời
B dùng viên đặt Women happy đi
07/21/2018 00:07 Trả lời
Mom giống mh đặt thuốc tái đi tái lại
07/20/2018 23:07 Trả lời
Mình thấy thuốc này đc mà. Nhưng đang có bầu thì k nên dùng, k tốt cho bé. 1 khi đã dùng thuốc thì nên kiêng sẽ có hiệu quả hơn. Mom ạ
07/20/2018 23:07 Trả lời
M chẳng thấy thuốc này đc cgi. Chữa mãi chẳng khỏi.
Ẩn danh thế chắc tuỳ ng hợp thuốc hay k đó mom.
Mn đã có ai đi đốt nấm rồi cho e hỏi địa chỉ đốt ở đâu tốt với ạ. Chi phí có đắt k ạ
07/20/2018 22:07 Trả lời
Mình mỗi hồi cũng bị bạn lấy nc chè rửa hàng ngày đi
07/13/2018 11:07 Trả lời
Bạn cưa đi khám bs cho yên tâm chứ dùng thuốc lá cây mình sợ còn hợp vơi từng người, sợ bệnh kéo dài thì khổ cho mình lắm bạn ah
07/13/2018 10:07 Trả lời
Mk có bầu cũng bị viêm nấm suốt
07/12/2018 22:07 Trả lời
Ok b ❤️
Ngẫn nhỏ c muốn khỏi dứt điểm thi tham khảo của e