Trai ẩn tuổi mẹ

Buồn quá các mom ạ. E mang bầu bé trai tuổi heo. Mà ai gặp cũng nói:" con trai ẩn tuổi mẹ là cha mẹ khốn đốn, gian nan vất vả lắm, con thì khó nuôi hay ốm ạ ". Biết là con trời cho, nhưng nhiều người nói e thấy hơi lo cho con em ạ. Có mom nào tuổi heo sanh con năm heo giống em ko ạ?

0 187

Thảo luận

Chị gái mình ẩn tuổi mẹ mà nghe kể ngày xưa mẹ sinh chị mình có 3 ngày đã bỏ đi làm kiếm xiền r[2]
09/10/2018 15:09 Trả lời
Dạ mom. Họ chỉ nói trai ẩn tuổi mẹ con hay ốm vặt. Chứ ko nói gái ẩn tuổi mẹ mom ơi 😊
Nhà e bà nội tuổi hợi, cô tuổi hợi, con trai cô tuổi hợi. Nhà cô vẫn giàu ú.chả sao mom à.
09/09/2018 18:09 Trả lời
Mom đừng nghĩ quá, mà nếu sau mà có kị kiếc j vẫn làm lễ đc mà.k sao đâu ^^ mình cứ nghĩ thế cho thoải mái ^^
ma kết dạ mom. Cảm ơn mom nhiều 😊
Mình đây.2 vợ chồng tuổi lợn .sang năm sinh con cũng tuổi lợn.chẳng thấy ai nói gì cả.mà mình vẫn thích vì cho cả nhà lợn luôn
Ẩn danh nhưng ngta nói nếu là con trai thôi à b.hay cả trai cả gái đều nvay
Họ nói con trai thôi mom ạ
có người cung nói với em như vậy ngta bỉu trai ẩn tuổi bố là tốt trai ẩn tuổi mẹ k thiaajn lợi
Ẩn danh ốm là chuyện bt mom ak . trẻ con đứa nào chả hay ốm . sau này con có hay ốm mom cung đừng nghĩ do ẩn tuổi mà thêm đau đầu hihi. thấy ngta bỉu k thuận thì biết là k thuận thui chứ chả biết sẽ ntn hihi nhiều khi lại càng đẹp cung nên vì ngta nói đâu co căn cứ đâu nà
p_841673232xxx dạ vâng 😊
Ngta ẩn tuổ là tốt đó m. Con ma ân tuoi ba hoac mẹ con se suong.
Ẩn danh m dug suy nghi nhiu quá.ai noi gi mặc kệ bỏ ngoài tai.
Ẩn danh dạ từ bây giờ e sẽ bỏ ngoài tai ạ. Thank mom nhé
Những người mẹ mà đi tin mấy cái này thì thật tào lao .Còn điều gì quan trọng hơn là con khoẻ con bình an .Nhiều người mất cả khối tiền bạc chỉ để có con .Một chút suy nghĩ đó thôi mình cũng thấy thật ích kỉ
09/09/2018 17:09 Trả lời
Thì đang lo con ko khỏe nè mom. Lo cho con là suy nghĩ ích kỉ hả mom?
Có m nè. Mẹ heo sinh con tuổi heo hihi
Hihi chúc 2 mẹ con mom khỏe mạnh nha
Cảm ơn mom nhé
Có con là mừng rui mom con đẻ ra rùi hãy tính
Dạ mom
Ẩn danh đôi lúc là cai duyên cái số của mình. Đẻ ra con ngoan ko sao còn con phá cũng phải chịu ah. Vì kiếp trc mình ăn ở kiếp nay nó về với mình thui ah
Mình cũng mẹ heo con heo đây m
[47][47]
Vớ vẩn, e nghe nta nói con zai k nên ẩn tuổi bố, chứ ẩn tuổi mẹ chẳng sao hêys
09/09/2018 16:09 Trả lời
Dạ thì e cũng nghe mấy bà hàng xóm nói thôi. Chứ mấy này e cũng ko rõ mom ạ
Nghe mấy bà nói múc cám mà ăn[2][2][2]