Tháng lương cuả ck... Hi

Vk ck mình lâý nhau 10/10 âm này là tròn 1 năm. H mình đang bầu hơn 6th, bụng to ngaị giặt quần aó, ck giặt tay giúp cho đến gần thanǵ. Tiêt́ kiệm mãi tháng lương này ck đã quyết tâm mua maý giặt về rồi... Hi... Lão baỏ là quà kỉ niệm 1 năm ngày cưới... Hi. Nghe cũng mat́ lòng nhưng hơi xot́ tiền... Maý này ck e mua 10củ đâý ạ...

26 852

Thảo luận

Nhà em ck chả mua gì.. vì ba má sắm hết trơn... ck chỉ sắm cho em thôi... mà nhìn mom hp quá... em cũng muốn xây nhà riêng rồi tự mua sắm cho đã.. tiếc thay chưa đủ tiền để xây theo ý muốn... chắc 3 năm nữa [23][23][23]
11/20/2018 16:11 Trả lời
Mình ở chung với ông bà m ak. Nhà bme ck làm nông thôi nên moị thứ h vk ck mình tự phâń đâú hêt́
Em vẫn giặt tay từ lúc bầu đến 8thg, bố em thấy thương quá nên mua trc cho em đỡ khổ, nhà chồng cứ bảo em đẻ rồi mới mua
11/19/2018 20:11 Trả lời
Nhà có mỗi thằng chồng là ctrai k ở riêng đc mới chết nè m
Mẹ Em Ti👶🏻 hihi. Vâỵ hả mom..thôi thế thì chấp nhận sônǵ chung dĩ hoà vi quý thôi ak
Nhất mom rồi. Nhưng mua đi kiểu gi cũng thế
11/19/2018 09:11 Trả lời
Vâng mom. Hihi. Nghĩ vâỵ nên ck quyết mua luôn á mom. Tự đi choṇ xong ngta chở về ak
Hi.. thic thế m ơii.. mình 8 thag hơn mà vẫn giặt tay nè m :))
Lê Phương (béxiú) uk, nhà mình a.c lấy ck lấy vk khá gần, nên cũng hay sang chơi lắm..
Mẹ Heri ^^ hihi. Uk m. Thôi vâỵ là cũng vui rồi mom ak. Ace cứ đoàn kêt́ là đc
Giống y như máy nhà m nhưng nhà m có 8kg 8tr2
Đúng rồi mom ak. Loaị 8kg thì hơn 8triêụ thôi ak. Hi. Maý này nó hơn 1 số caí
E lúc chưa cưới mà ở với nhau 1 nam ck đã mua ngay từ lúc ở với nhau r ah Nhà m mua vậy rẻ ấy Năm ngoái nhà e cũng lm cái hơn 11củ ấy
11/19/2018 08:11 Trả lời
Nhà mom mua loaị bn kg thế. Nhà mình 8,5kg thôi. Loaị 9kg thì gần 11m ak
Khi lấy ck cái đtien vk ck mình mua là máy giặt ;))
Phải cho hẳn. Nthe ck mất nết lắm hjhj
mẹ quẩy hihi. Nhà ck mom mâý ae trai. Nêú mình ck mom thì lo gì mom ơi. Trc sau ông bà ko cho thí cho ai
Minh cũng đang tinh mua cho mẹ mình ở Việt Nam! Loại LG ma loại lớn á ! LG này bền lắm đáng tiêng
Lê Phương (béxiú) nhà minh thi k bụi băm lắm nên nếu máy giặc thi ok ! Con đò bé đồ nhỏ nên giặc tay vi giặc máy k sạch mom à
Mẹ Nhím vâỵ hả mom. Hi. Đây cái khâủ trang mình cũng vì qua rồi ném hêt́ vô maý ak
Xót j đâu mom. Sinh con ra còn giặt nhìu, vất vả hoen nữa. Có máy khoẻ biết bao nhiu
11/19/2018 06:11 Trả lời
Đúng rồi mom ơi. Chưa sinh mà h quần aó cứ dồn xong bỏ maý đc ngủ thêm 30p m ak
Cái này cũng đc, có cả khoad trẻ e nữa, lỡ có đụng vào cũng k bị luôn hi
11/19/2018 06:11 Trả lời
hải lý cao ak. Mình ko pit nhưng ý mình là lúc ko hoaṭ động ý. Trẻ nhỏ mà muôń mở ra chui vào là sợ lắm
Chứ còn lúc giặt rồi thì maý nó khoá lun rồi mom. Đâu mở dc nữa đâu