Hôm nay tôi buồn

Cần lăm các m tâm sự với e. E buồn vì ck. Cảm thấy ko dc trân trọng😭😭😭. Trong khi m lm hết sức vì gdinh😤

0 34

Thảo luận

Mỗi nhà 1 cảnh mom. Ns chung là chán
11/18/2018 01:11 Trả lời
Ẩn danh chắc bọn mình hết duyên rồi m
Nguyên An thương m quá
E cũng vậy Cảm giác k đc ck tôn trọng Đã vậy cả mẹ ck và e gái ck nữa Có chuyện gì đều tự 3 ng nói chuyện cho nhau nghe trừ e ra Nhìu khi tự an ủi mình là : k nghe k biết lại càng tốt Nhưng nghĩ lại thấy xem như vô hình, k có đc xem là thành viên trong nhà, cứ có chuyện gì là bảo là nhìu khi bố thấy con dâu nên bố rầy nên con, chị, vợ lánh đi chỗ khác Cảm giác k đc tôn trọng nó đã đau lắm , nhưng xem mình như ng vô hình vậy lại càng đau hơn
11/18/2018 01:11 Trả lời
Ẩn danh e mới cưới gần 2 tháng Chưa có bầu nữa chị à Gđ ck và ck thì mong cháu mong con E thì cũng mong nhưng nghĩ đến kinh tế ăn hằng ngày k đủ thì lấy đâu ra mà bồi bổ cho thai
Linh Diệu mới 2 th đang lm quen vs cuộc sống bên nhà ck. Đáng lẽ lúc này ck pait giúp vk lm quen vs lối sống nhà ck chứ. Vk tinh thần thoải mái. Thỳ mới có bé khoẻ mạnh chứ. Mong có con có cháu mà ko chăm mẹ thỳ sao dc. Chả hiểu ngta nghĩ j. Nghĩ lấy vk về lm máy đẻ hay ốin sao. Mẹ ck cũng từng lm Dâu. Xong cgai mẹ cũng đi lấy ck mà họ ko nghĩ sau nó đi lấy ck ntn ah. M sau mà coa lm mẹ ck chắc chiều con dâu. Mình khổ m sợ j. Tạo đkien cho con chứ
Sao vậy mom. Mom gặp chuyện gì vậy????
11/18/2018 00:11 Trả lời
Vk ck lục đục chỉ vì câu na bâng quơ vs mẹ ck. Ck ham chơi game. Bà kêu rầy vk ck lại chơi dài bà ko lên trôg con nữa. Chn chả đâu vào đâu cũng giận vk. Cảm thấy m ko dc ck tôn trg. Riết bị ns là m ko biể cái giống j. Từ cơm nc. Chăm con. Trg khi mình lm hết. Lão ko lm j còn. Cái cảm giác ức chế muốn cãi nhau trg mâm cơm😤😤
hn mih cung bun ck, hwa da noi la thu7 di kham thai r, den trua thu7 di choi den chieu quen luon, mih gian di 1mih, k them nghe dt luon, goi hoai k dc, den me ck mih goi, mih nc di kham thai xg r og di phong kham kiem mih, tren dg gap nhung mih k them keu, gan 2h dem r mih v con thuc xem fim
11/18/2018 00:11 Trả lời
Lai Yu Mei bầu lại càng gay nghĩ dễ xúc động hơn bthg. Nhạy cảm nhất lúc bầu vs sau sinh m ag
hjj dr do m
Kể ra đi b sẽ nhẹ hơn
11/17/2018 23:11 Trả lời
Cảm ơn m. Ns ra mới nhẹ dc. Ko cứ khư khư trg lòng chắc sớm tự kỉ trầm cảm mất
Mom có tâm sự thẳng thắn với ck k, nói hết nổi lòng mình ra, nếu ck vẫn ngoan cố thì bỏ mặc ổng tự lo, mom ẵm con về ngoại 1 tgian là ổng sợ liền
Ẩn danh nhung mom sống vậy thì rất khó chịu, thà nói rõ ra hết rồi vk ck mún sao thì tính, sống chung mà như ng dưng thì sao chịu nổi. Vk ck đừng giận nhau qa 1ngay
mộc mạc sáng nay dậy chả đứa nào ns j. Xong cho ck ôm con vk nấu cơm lại nhưnko có j. Ko ai nhắc vụ hqua ntn☹️😍
e đang cảm thấy mình là ng thừa trong cái gđ nhà ck, và cũng chả là gì đối vs ck cả
Khác máu tanh lòng là thật m ah. Nta tốt số lấy dc ck tốt. Tâm lý. Gdinh ck qtam. Mình đây xấu số mới vậy m ah. Càng nghĩ càng tủi thôi. Thỳ mình đúng là có lquan j tới họ đâu☹️☹️☹️
Mình cũng có tâm trạng giống mom lúc này
Mom đóng cổng đóng cửa vào Khoá cổ xe rồi ngủ cho thoải mái Ck mình vô tâm mình tự cố gắng thương mình và con thôi. Hoàn cảnh mình thì đi làm cv nhiều và vất vả Ck mình đi làm xa lâu lâu mới về với vk được nửa tháng rồi lại đi Biết vk ở nhà cũng mong nhớ ck Nhưng ck mình thì mình thấy hờ hững dửng dưng Ngày thì ngủ rồi chơi game Đến đêm khi mình về muốn nằm ngủ ts hoặc ôm ck ngủ thì ông lại dậy ngồi làm công việc Mình gọi thì quát nạt mình đừng làm phiền Cảm giác lấy ck tệ thật mom ạ Tự thương lấy bản thân mình thôi Mình ức cũng không ngủ được Hình như đàn ông là thế đó mom ạ Vô tâm là bản tính rồi
Ẩn danh nhà ngoài đg ko có cổng m ah. Giờ ck dậy cho xe vào trg nhà mà ko thèm ns j vs vk. Sợ con lạnh ôm con vào trg nhà rồi m. Nhiều lúc nghĩ lấy ck ntn lấy lzj. Tự dưng đủ dũng khí làm singgle mom 😔😔