Chán ck

Buồn quá.có mn vào tâm sự với mình đi ạ.mình lấy ck gần 1 năm.có con đc gần 2m rồi.lấy về đc 6m thì mình phát hiện ra ck chơi cá độ thua tiền vay nặng lãi 30tr.mình khóc cạn nc mắt.bán vàng.vay bạn 5tr vay bố đẻ 5tr để trả nợ cho nó.trả xong nó hứa k chơi nữa.đến bây giờ mình sinh con rồi vẫn thấy nó chơi mà nó cứ chối.rồi k cho mình mk fb luôn.ngoài cá độ nó còn ham rượu nữa.ngày nào cũng đi.có khi trưa đi.chiều đi tối đi.mình sinh con mẹ đẻ k ở nhà.mẹ ck thì bán hàng ăn.hầu như là phải tự chăm con.nó chưa một lần phải tắm rửa vs cho con.trong tháng chưa phải thức đêm ngày nào.chưa phải giặt đồ cho con bữa nào.mình nói nặng nói nhẹ có.mà nó k thay đổi.cãi nhau thì mck bảo nhịn cho nhà cửa êm ấm ( bà chỉ biết nó hay rượu ).mình mệt mỏi.con thì uốn.rồi suy nghĩ nhiều sữa cũng k đủ cho con ăn.nhiều lúc cứ nghĩ đến bỏ ck.mà lại thương con còn bé quá.tiến k đc lùi k xong.mình trầm cảm mất.thật sự mình rất muốn bỏ ck.mn cho m lời khuyên với ạ.

1 53

Thảo luận

Ck mmk đấy m. Trả cả hơn trăm nợ nần mà có bỏ chơi đk đâu. Hứa xuốt ngày, nhưng lời hứa cũng chi là lời nói thui. Bjo mk kệ mk đang bầu bí nên muốn làm gì thì lm.
11/20/2018 10:11 Trả lời
Sợ nhất là gặp phải ng vô tâm đây tâm k có đã vậy còn k làm ra tiền nuôi con thì chẳng còn j để nói. Hôn nhân k như tinh yêu nên mom thử cho mk cho ck 1 cơ hội cuối cùng nói rõ ràng chuyen vs gd xem để cuối cung mk k phải hối tiếc j k ân hận với con m ạ
11/20/2018 10:11 Trả lời
1 là bỏ ck, 2 là sống với nợ nần thôi m ạ. Ko bao giờ ck m bỏ đc đâu
11/19/2018 21:11 Trả lời
M cứ nói vs mẹ ck bít, nếu bức quá thì đường ai nấy đi, chớ sống chung nhà mà mệt mỏi như vậy thì thà sống 1m còn hơn
11/19/2018 20:11 Trả lời
Đúng đó m.chỉ tội con thôi mom ạ.chứ chắc mình thì xong lâu rồi ấy
Sau lớn rồi con sẽ hiểu cho mình thôi m, chứ nếu con lớn lên thấy cha như vậy, cha mẹ suốt ngày cãi nhau cũng k tốt m à
cờ bạc rồi khó bỏ lắm mom ơi , lấy ck gặp phải như z chán
Chán lắm mom.sai lầm lắm
Cung kho.chan biet nen khuyen ban ntn
😢😢Buồn lắm mom
Về nhà mẹ đẻ 1 time, xem ck m ntn rồi tính tiếp, cứ như vậy sức đâu mà chăm con
11/19/2018 18:11 Trả lời
Mình về đc 15 ngày phải về nội rồi mom ah.vì nhà ngoại cũng có cháu nhỏ.chắc ông ngoại xoay k kịp.bà nội cũng k muốn cho về mình đấu tranh mãi ms về đc ý
Hnao mom nói với mẹ ck cho gđ nhà ck biết. K nhịn suốt hắn lại làm tới
11/19/2018 11:11 Trả lời
Quá đáng quá mình cũng nói mom ah.vì mình k sai ci cả.điên lên cho toang luôn.
Ck chơi thì mệt mỏi lắm. Khó để chừa lắm
Thương m quad Cố lên m ơi