Bỏ con

Em định không chia sẻ chuyện của mình lên đây nhưng e buồn quá, e biết như thế là có tội, là tội ác mà e vẫn làm, khi biết trong em đang có mầm sống gần 6w tuổi mà e không 1 chút do dự chối bỏ đứa con này cũng chỉ vì e còn quá trẻ, còn đang đi học, sợ áp lực từ phía gđ, người quen. Ny e đi làm rồi, a ấy là 1 ng có trách nhiệm, khi nghe tin e mang thai a ấy có ý định cưới e nhưng chỉ vì nghĩ cho bản thân mình phải từ bỏ cả tương lai quá đắt để sinh con ra, lúc đó e đã nghĩ rằng điều đó không đáng. E uống thuốc phá thai theo chỉ dẫn của bs, con e bị sẩy tự nhiên khoảng 24h trc. Cho đến bh e mới thực sự hối hận, e khóc và nhớ con e nhiều lắm, e thương nó vì chưa đc sinh ra đã bị bỏ lại nơi lạnh lẽo. Lần đầu tiên e cảm nhận được điều thiêng liêng cao cả khi được làm mẹ đó là lúc ốm nghén nhưng chính e đã từ bỏ đi thiên chức ấy. Một tgian nữa e sẽ đi cầu siêu cho con ở chùa. Mẹ biết chắc h con đang cô đơn lạnh lẽo lắm, về đây bên mẹ, mẹ hứa yêu thương chiều chuộng con dù mẹ biết muộn rồi, xin lỗi Nguyễn Ngọc Thương của mẹ! Ngàn lần xin lỗi con yêu, mẹ yêu con. Nếu con không trách mẹ, mẹ vẫn mong con về đầu thai làm con của mẹ 1 lần nữa!!! Mẹ yêu con rất nhiều.

1 164

Thảo luận

Cố lên m ạ :(( nếu chưa xác định cưới sớm thì nên dùng bp an toàn
11/19/2018 21:11 Trả lời
Đã từng[6][6]
Đó là nổi ân hận suốt cuộc đời
Mọi chuyện đã lỡ r. Giờ mom có hối hận cuzng muộn r. Bgio mom hãy nghỉ ngơi cho khỏe. Mong bé sẽ hạnh phúc. Nếu có duyên bé sẽ nhất định về bên mom
Vâng Mom 😥
Mom hãy đưa bé lên chùa đi, cho ấm cúng
Vâng nhưng phải đợi qua 35 ngày M ạ
Cố lên bạn
Dù gì cũng qua rồi. Hay cố gắng cầu cho bé siêu thoát. Đừng buồn khiến sn cua mình rối thêm
Cảm ơn b đã cảm thông và lắng nghe, huêur cho mình
Giá như mom suy nghĩ kĩ có phải tốt hơn ko, mình thì mong mãi mà chưa có
Mong M sớm có bé
Giá như m biết suy nghĩ thì mọi chuyện đã k như z mk muốn cũng k dc mong con ở lại thì nó lại đi khám mk mới biết bị lưu 😌
Mình cũng k hiểu nh lúc app ttcaapj nhật kiểu gì nữa, dù sao cũng chúc m sớm có bé trở lại
Vâng m mk cảm ơn cũng mong ngóng con r chỉ mong nó quay lại m ạ
Người có lại bỏ người muốn lại kô được đúng là mom suy nghĩ cạn kiệt quá
Giá mà mom có suy nghĩ hối hận trong vòng 24h trước khi bỏ thì con cũng có cơ hội sinh ra như bao đứa trẻ khác rồi. Mom cố giữ sức khỏe nhé
Tks Mom