Khóc đêm

Cứu e với con e đc 1 tháng Tuoi cứ hể đến tối la khóc. Khoc k ngừng nghĩ. E phai lam gi đây.luc e có bầu ck e hay Đi đám tang. Co phai vay mà con e khóc đêm k. Ai giúp e với.

1 37

Thảo luận

Cái này là khóc dạ đề m ạ. Có bé thì mất một tuần có bé 1 tháng có bé thì hết cả 3 tháng cữ ấy. Bé nhà e cũng phải mất nửa tháng này. Cứ đêm là khóc liền 4 5 tiếng liền. Đốt vía đủ kiểu, cúng các thứ r là mua cả thuốc sonno bimbi vẫn k ăn thua. Sau tự dưng hết đấy m ạ. Thôi m cố sống chung vs lũ vậy. Vì cái này là tuỳ từng bé, có bé thì ngoan lắm. Hi
12/11/2018 11:12 Trả lời
Bé mình lúc trước cũng thiếu canxi tối là khóc ẳm trên mình thì ngủ.M đứa đầu nên ko biết đến lúc có người chỉ uống canxi với D3 uống được nữa tháng bé bắt đầu ngủ ngon đến tháng thứ 8 thì ngủ cả đêm chả thèm lên bú
12/11/2018 10:12 Trả lời
Xíu Hon à bé mình cũng sữa công thức nhé M
Mình sinh mỗ với bé khóc đêm suốt nên tắt sữa từ khi bé mới 1 tháng nhưng trong tháng bé cũng chẳng bú mình được bao nhiêu toàn sct thôi
Bsung canxi và vit D mỗi ngày cho con nha mẹ
12/10/2018 10:12 Trả lời
K phai Dau. Con minh cug the khóc tu 6-7 h tối đến 9h tối. Mẹ chok minh đem CAC loại hơ đốt vía cho con. Bạn xem be co bị no quá không. Đốt bồ kết, nón rách. Vỏ sam...
12/04/2018 14:12 Trả lời
bé nhà e cũng thế, tối là gặng đỏ hết mặt cho bú no rồi mà k chịu ngủ,ban ngày ngủ thì hay giật mình,tay chân quơ lia hết,hay uốn éo mình để trớ sữa ra,e có cho bé đi tắm vs uống vitaminD rối các mom[6]
12/04/2018 11:12 Trả lời
Con khoc e khoc theo
trà sữa đúng r mom,nhìn con mà xót,mong ra tháng sẽ cải thiện
con bạn vậy là khóc dạ đề, bạn cho con đi khám nếu ko có bệnh j thì là do bé thiếu chất 2 là do bé bị đầy bụng (nếu bé hay nôn trớ thì chắc chắn là đầy bụng). Bạn nên bổ sung vtm tổng hợp và mua tiêu gas hay men vi sinh cho con
12/04/2018 10:12 Trả lời
Có thể bé nhà mom thiếu canxi ấy mom...
12/03/2018 21:12 Trả lời
Để e ráng 2 hôm nữa tới ngay khám bé va mẹ. E hỏi ý Kiến bác sĩ
trà sữa uk mom... chứ thấy con khóc thương lám ạ