Đi tới hôn nhân

Các mom kể lúc quen và yêu chồng các mom cho em nghe với. Em chán quá chẳng biết cảm giác được yêu thương là gì nữa.

5 1109

Thảo luận

Minh quen ny đc 3 tháng lúc đầu ntin nói chuyện cả ngày k hết, xong lúc tình cảm đi lên quấn lấy nhau ôm hôn các kiểu xon cũng có đi nhà nghit lần đầu của 2 đứa lun. Sau lần đó thì a cũng vào cviec bận ngày sớm thì 6h về còn k thì 8h tối có hôm 10h mới về, Từ khoảng tgian đó là ntin nói chuyện cũng ít đi hom có hôm k. 2,3 tuần mới gặp nhau nhưng lúc nào gặp cungz vui quấn nhau. Mà e cứ thấy hụt hẫng k bít nên duy trì ko. Kiểu lâu lâu tcam k đc bồi đắp nó cungz nhạt dần
06/22/2023 10:06 Trả lời
Bố mẹ minh già yếu bệnh suốt, nhà có hai chị em gái, mình day mam non Moi vào biên chế nói chung la cũng muốn về vo ck nhung giở di Mac núi giở lại mắc sông đâu đâu lắm
12/23/2018 15:12 Trả lời
Yêu xa giờ cưới Ck về cũng vẫn xa nốt, quen nhau qua mạng qua bao nhiêu cái người nc cung thấy có một người chỉ nghe cái tên nic thoi thấy có gì đó nó hợp với tính mình, thấy ten nic đoán là người ít nói điềm đạm, yêu nhau lúc nào không hay, khi cưới Ck về dc vài tháng sau mẹ đẻ nói chúng mày lấy nhau mẹ cứ tưởng đua còn sợ Ck may nó lừa cho nhà gái làm cỗ xong ko đến rước, hai vk ck chỉ biết bo lăn ra cười, cưới nhau 5 năm giờ vẫn Ck o nhà nội vk ở nhà ngoại cách nhau 4 tỉnh, gần 140km và 2,5 giờ Đi xe máy 3,5 h Đi o to cuối tuần nghỉ lễ thì về với nhau, con chua có
12/23/2018 14:12 Trả lời
Sao mom lai khong ve nha chomng ma o nha ngoai vay?
Cuoi nhau 5nam chua co con hay la dang ke hoach vay
Nếu lúc ju đủ hiểu nhau.và bộc lộc tất cả con người mình thì khj cưới mới có thể hp dc.còn nếu khj ju đã ko ngọt ngào cưới ze khó mà khá hơn dc
12/23/2018 09:12 Trả lời
Vang mom minh cam thay dung do. Tu khi quen toi chia tay deu ôhng kha hon chang ngot ngao tam ly
Uhm m.zay khj cưới có lẽ sẽ khó mà dc quan tâm.với lại hôn nhân mà ck vô tâm chẳng khác j địa ngục.
Sao vậy m?
12/20/2018 20:12 Trả lời
Vân Lo nếu chưa lấy thì m nên chia tay đi vì khi yêu mà vô tâm vậy lấy nhau về sao m sống nổi
Trang Thuy vang mom minh chia tay roi dang co quen hắn nek
Yêu nhau đc 8 năm 10 tháng thì cưới. Chuẩn bị đc 3 tháng rồi ạ . Yêu và cưới ko khác nhau là mấy. Còn thấy đc tự do, yêu thương nhau nhiều hơn , đi đâu cugx có nhau ạ
12/20/2018 19:12 Trả lời
Bọn e chỉ ko có nhiều xiền thôi chứ còn những thứ khác đủ dùng mom ạ 🤣🤣
Xe Lu Pro chuc mung mom va gia dinh luon hanh phuc ak
Quen nhau 5 năm, tới lúc chán nhau mới cưới, cưới về hết chán, như lúc mới yêu lại, h bầu 6 tháng ck chăm còn hơn cả hồi yêu..
12/19/2018 10:12 Trả lời
Vâng, tùy mom ơi, e đang nghĩ ko biết được bao lâu đây
Neu hai nguoi van vun ven va nhuong nhin nhau thi sẽ nhu yeu thuong nhau mai thui
Vck mình quen nhau 5 năm r cưới
12/17/2018 07:12 Trả lời
Vâng mom
Quen Ck từ bé nhưng kbh nc với nhau. Nhưng khi lớn nc bme 2 bên gắn ghép cũng có nc hơn tháng. Lúc ấy m có ny lm bộ đội và ở xa nên bme m K cho cưới thế xong cứ K thích Ck bh cho lm vì K ga lăng và chiều m nhưng sau lấy về ms biết cực tâm lí luôn . Nhưng nhiều khi m quá cũng hay bị quát nhẹ
12/17/2018 07:12 Trả lời
Chong mom Bộ dôi thi bi anh huong tinh nghiem khac trong don vi
Ck và minh quen nhau 2010 cưới 2018. Tháng 3 năm sau đón heo.😀😊
12/17/2018 06:12 Trả lời
Vâng. Cảm ơn m nhiều nhá. Chúc gia đình m nhiều sức khoẻ và luôn hp nhá.
béo vang em cam on mom nhieu nhieu ak