Làm sao để ko đau đầu ti khi con bú

Bé nhà em ti mẹ mà em đau quá trời luôn, mọi người có cách gì chỉ em cho bớt đau với ạh, đeo trợ ti cũng đau. Tiện thể mọi người chỉ em làm như nào để vết khâu tầng sinh môm nhanh lành với ạh, đau ko đi đứng gì đc luôn

0 43

Thảo luận

Hiện nta có bán núm ti giả để gián cào ti mình đó mom. Mom mua dùng thử xem sao
12/06/2018 16:12 Trả lời
Chắc mom bị nứt ti trước khi dùng ti giả đúng k
Mẹ Cốm đúng rồi mom,
an thật nhiều nghệ vào mom rang với thịt dmaays cứ cho nhiều nghệ mau lành dã man
12/06/2018 15:12 Trả lời
em cũng vậy nè e thích nhát say thịt ra xong rang cháy cháy vs that nhiều nghệ ý ngon aen cơm dễ
Thiên An em thì ăn nghệ dã ra mom ạh, trước em toàn luộc cả củ rồi ăn kìa.hiii...
mình cũng bị rạch nhiều, nhưng sinh xong mình đã tự đứng dậy đi vs với rửa dc rùi! hôm sau ra viện về nhà, ck mình đun nước thuốc or nước chè cho mình rửa, sau 5 ngày bs đến cắt chỉ kêu mình vệ sinh tốt, vết khâu lành nhanh lắm mom
12/06/2018 15:12 Trả lời
Mẹ Cu Khoai mất 3-4 ngày e mới dám đi cầu mom ạ! cảm giác cứ như rặn đẻ, sợ khiếp vía :D
Ẩn danh khiếp xanh luôn.cứ lết lết như ng khuyết tật vậy.em mới nghĩ đến những ng khuyết tật họ đã nỗ lực nhiều đến thế nào
Mlm cho bé ngậm sát vào quầng vú, chứ ngậm dc tí đầu vú la hay rát lam. Voi mom coi co bi nứt đầu ti k? Nếu ni thi mua thuốc bôi vào vai ngày la hết. Ban pha dd nay voi nuoc ấm rửa, sẽ hết đau, cam giac nhẹ nhàng hẳn
12/06/2018 12:12 Trả lời
Nó ko nứt mom akh, mà nó bị nổi phồng lên ấy mom,dd này có mom trên chỉ em rồi.chiều nay em bảo ck mua ạh.em cảm ơn mom
Mom lấy lá bồ công anh ấy nhai nhuyễn ra xong đắp vào đầu ti. Nhanh khỏi lắm
12/06/2018 12:12 Trả lời
Vâng akh, em cảm ơn mom nhiều ạh
cho con bú M cho con ngậm hết quần thâm của vua luôn . bú xong M lấy sữa cuối bôi lên ti để khô rồi gài áo . sau 2 ngày là lành ngay . bữa mình mới sinh con k biết cách cho bú nên cho con ngậm mỗi cái đầu ti , bú đc 4 lần đau quá mình khóc luôn lúc bs chạy lên là đầu ti mình bị nứt . cách mình chỉ M là bs chỉ cho mình đấy
12/06/2018 11:12 Trả lời
Mẹ Cu Khoai đúng rồi M à
Ruby dạ em cảm ơn mom nhiều nha
Chắc nứt cổ gà rồi m. Đợt mk cũng thế á. Mỗi lần con ti là gống hết chân tay lên chịu đựng. Về sau k chịu đc nữa với lại lo chảy máu con bú vào nên k cho con ti nữa để bôi thuốc
12/05/2018 20:12 Trả lời
Nga Dương dạ ok mom ạh, em cảm ơn mom nhiều nha
Mẹ Cu Khoai k có gì m hihi
b mua thuốc bôi nhé. ở hieu thuoc bán ý. truoc minh cũg bị nv. vì đầu ti ngắn
12/05/2018 19:12 Trả lời
uk b. b ra bảo bị nứt cổ gà. ngta bán thuoc boi khi bé bú xog thì bạn lau sạck roi bôi thuoc. roi chuan bi cho bé bú thì b cũg lau đi.
trang xu vâng em cảm ơn mom nhiều nha. Chiều e bảo ck em đi mua
Mk khi sinh rửa bằng trầu không 9 ngày là hết đau. Ti thì bé ms bú nên cũng hay đau ý m
Mẹ Cu Khoai vâng m nấu nóng lên r xông hết hơi nóng r rửa m ah
Nhàn Nhí Nhảnh dạ em cảm ơn mom ạh
Mìh lúc trc rửa vsinh này ngày mình rửa củng nhìu lần và thay băng thường xuyên ch tới 10 ngày thì vết khâu mìh hết đau ạ
Vâng ạh, em cảm ơn mom ạh, em sẽ bảo ck đi mua chứ đau dã man luôb