Bực mình

Mình đang bầu mệt mỏi, nhức hết chân tay chỉ muốn nằm thôi , hễ ck thấy nằm lại kêu suốt ngày thấy nằm thôi. Cái thằng ck như shit chỉ muốn đấm cho vào mặt . Ức chế quá. Đã k giúp được cho vk việc gì rồi . Các mom có thấy quá đáng k chứ. Đẻ con cho họ mà họ cứ kêu . Lấy ck như là nấm mồ 😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭.

4 348

Thảo luận

K bù cho cho ck m, thấy m than đau tay qá nhức tay qá dán cao cho em đi là hỏi em làm gì mà nhức, kêu dọn nhà thì kêu khỏi dọn, mướn người mà dọn. Vợ có bầu k thông cảm còn ý kiến
12/11/2018 16:12 Trả lời
Ủa thế con là của họ chứ ko phải con của m sao? Thế m là người đi đẻ thuê à??????
12/11/2018 10:12 Trả lời
Con của mình là điều đương nhiên rồi. 1 phần cũng con của họ mà .
hazzz …moi ng 1 hoan canh m nhi ,mih 36w r, ck bat nghi lm, k cho di dau, mua ji ck di mua, mih thi cu bao o nha chan lm, nam suot bo pho nhu ng benh ay, the la ck cau bao bh an toan la tren het co 1thg nua thoi
12/10/2018 18:12 Trả lời
Vâng. Nhưng ở nhà suốt vậy cũng buồn mom nhỉ. Họ bảo càng tháng cuối càng phải đi lại nhiều cho dễ đẻ
Tội m vậy! Ck mình cứ kêu nghỉ làm ở nhà, mình ck mình làm lương dư lo cho mình! Rồi từ lúc có bầu giờ mình ko làm gì cả! Vk ck mình ở riêng ck mình thuê cô giúp việc về làm việc nhà còn chị mình thì nấu ăn giúp! Vk ck mình ở riêng với chị gái mình nè!
12/10/2018 18:12 Trả lời
Hic. Dc như mom sướng quá, chúc mừng mom nha
Nghe mom kể mà tội mẹ con mom. Bầu bì đã mệt mỏi chỉ mong ck hiểu và quan tâm thì mệt mỏi nào cũng vượt qua ấy vậy mà... buồn mom nhỉ
12/10/2018 14:12 Trả lời
Vâng. Tủi thân lắm mom ạ. Mệt mỏi k lm gì dc
Không phải ai cũng có số hưỡng đc ck.thương mà chiều chuộng đâu mon ạh.đôi khi số nó.vậy phai.chju thôi
Vang .mom ạ chắc số mình khổ sẵn rồi ý . [6]
Mình bầu đến lúc đẻ là cứ thích là nằm à .cu tới bữa cơm là sắp hết ra rùi gọi ăn .an xong ch dọn hết.toi giờ sinh dk hơn 3th .hum bữa mình tiện tay rửa chén mà con gái gần 4 tuổi hỏi là MẸ CŨNG BIẾT RỬA BÁT LUÔN HẢ. 2 vk ch cười quá trời luôn
Hehe. Chắc bé chưa thấy mẹ rửa bát bjo
Trk mình vẫn rửa mà hồi bầu nghén sợ mùi thơm đặc biệt là nc rửa bát với xà phòng nên ch mình làm hết giờ sanh xong hết cữ rùi thỉnh thoảng mìn rửa.tai mìn bế con rùi bán hàng nữa nên việc nhà ch mình làm hết
Mik đang động thai, nằm ck ko nói gì nhưng cungz ko giúp gì mik, mik phải cố dậy day con viết bài, vệ sinh cho con..,
12/09/2018 17:12 Trả lời
Hic. Vậy mom.còn khổ hơn m rui. Cố lên mom nha
Đàn ông họ là thế mà. Ck mình thì cũng k giúp đc vk mấy. Vì đi làm mệt. Chỉ tranh thủ bế con hộ. Con thì cứ đòi bế . Vk bế mỏi rã hết tay , ck thì cứ ngủ. Biết là thay phiên nhau bế con nhưng mà mình vẫn là chính. Vì cob khóc con bú vẫn là mình. Nhưng vk bế rã tay ra ô í đang ngủ cũng chả thèm hỏi vk. Mình tự ái k thèm gọi. Thực ra gọi là dậy bế hộ vk thui nhưng mình tự ái. Ghét í hx
12/09/2018 15:12 Trả lời
Ck m cũng z ý mom ạ, cứ phải nhờ thì mới lm k thì kệ ak
thiệt. mh thì ck bảo nằm . nhưng ôq ba ck thì ích kỷ . thấy nằm là ns này nọ
12/09/2018 15:12 Trả lời
Hic. M mệt thì nằm thui mom ạ, lạnh này mà k nằm thì sao chịu dc