Ck ngủ với gái trong lúc em ở cữ

Em vừa mới phát hiện ck em ngủ với gái trong thời gian em ở cữ. Còn lưu lại tin nhắn hẹn hò. Giờ em nên làm gì đây. Tay em run quá

2 166

Thảo luận

Cô e còn thế này cơ. Cô bầu 3 tháng siu âm ctrai . Thế mà ô ck vẫn đi tòm tem con khác cũng có bầu con trai luôn .thua cháu e 3 tháng .( khi đẻ ra mn nói )..nói sợ cô e mới đẻ xong lại lên máu thì toi. Đằng nội nhag ô biết hết mà giấu . mà cái con đấy nó lại bằng tuổi cgai lớn (sn 93) Ô là máu gái trc giờ ko biết bao nhiêu con rồi. Thế mà vẫn phải nhịn cho nhà cửa êm ấm. 4 mặt con rồi Cuộc đời ko biết đâu mà lần
12/10/2018 23:12 Trả lời
Bọn đàn ông nó thế đấy mom ạ,giờ làm ầm lên thì người thiệt vẫn là mẹ con mình thôi. Mom vẫn bình tĩnh,đi về nhà bố mẹ chồng,gọi hết các anh chị trong nhà về,gọi cả ck nữa,nói rõ cho ra môn ra khoai xem thái độ của nó thế nào,chứ quen mõm rồi mai nó lại đi cho coi
12/10/2018 21:12 Trả lời
Em mà như mon chắc e điên mất
12/10/2018 20:12 Trả lời
K diễn tả được cảm giác đâu mom, tay run tim đập nhanh, kiểu bị sốc óc í mom
Thế mon định giải quyết tnao rồi
Mình thì cứ hay dọa ck, nếu phát hiện đi linh tinh là cắt luôn khỏi dùng...
12/10/2018 08:12 Trả lời
Chẳng ông nào sợ đâu mom ạ
E chac e ko chap nham dc dau se bi am anh lam !ngay xua e quen ck ma co nt thui e con ko chiu dc min chia tay kho chiu lam
12/10/2018 06:12 Trả lời
Nghĩ cảnh ck mình lên giường với mình như thế nào r tưởng tượng với gái cũng vậy.trần truồng.ôm hôn. Xxx..đã vậy mấy con đó dày dặn kinh nghiệm nữa. R về ôm vk lại. Kinh khủng quá. .
Mik kung có suy nghỉ như m vay ak. Nhiu lúc ôm ck mà cứ nghỉ con khác kung làm i z là mún buông ra liền huống j còn xxx. Mất cả hứng
Mình cũng nghi như m, k bik như v r mình sẽ ntn nữa..
Lúc mình bầu 3 tháng đầu ck mình cũng đi. .nổi ám ảnh của các bà vợ.
Thế rồi mom giải quyết sao
Em đây.có bầu nhưng vẫn quan hệ đều 2 ngày một lần. Vậy mà ck vẫn đi ngủ với gái cặp bồ đây. Em thì bình tĩnh nói nhẹ nhàng với ck. Nhưng cách nhẹ nhàng của em thật sự đáng sợ đối với ck. Em k còn quan tâm hay bận lòng tới nữa. Thật ra nếu nói được thì mình phải nói ra để nhẹ lòng mình hơn. Nhưng nếu còn yêu còn nghĩ đến gia đình thì phải chọn cách thật khéo
12/10/2018 02:12 Trả lời
Mom nói chuyện với ck xong ck mom có thay đổi gì k? Mom vẫn bỏ qua cho ck hả
M nói như thế nào vậy? Chia sẻ kinh nghiệm đi m?
K chấp nhận đc,
12/10/2018 01:12 Trả lời
Em k biết mọi ng suy nghĩ dư nào. Nhưng là e thì e sẽ k chấp nhận tha thứ. Mặc dù hiện e cũng đang bầu, chồng e thì ktra k thấy có vấn đề gì. Nhưng nếu đã đi vs gái mà còn để lại chứng cứ thì ng đàn ông đấy đã k còn coi trọng vợ nữa.
12/10/2018 00:12 Trả lời