Bé quấy đêm

Bé nhà t dk 15 ngày tuổi rồi.hay khóc quấy đêm lắm các mom.có ccách nào ko xin chỉ giáo với.thức đêm mệt quá ạ

0 38

Thảo luận

Nó tự thay đôi theo tháng m nhé ... cho bé ti no vào nha xem lng sua me du k
12/12/2018 15:12 Trả lời
Em giúp mom lm theo mẹo thôi nè. Em thấy mẹo 1 chị dâu em làm hiệu quả lắm
12/12/2018 15:12 Trả lời
Cho bé uống thêm vitamin D đi m. Với trẻ con hay khóc dạ đề ý m. Dần sẽ ngoan
12/12/2018 14:12 Trả lời
Quấy nhiều đêm rồi m.vitamin D loại nào m
Mom bsung thêm vtmd3 cho bé đj mom... chứ mom uống cho bé bú cũng chưa chắc đủ
12/12/2018 14:12 Trả lời
Bé TiTi Đúng rồi m! Ngày uống 1-2 giọt, mình cho bé uống 1 giọt vào buổi sáng ak, m vắt sữa ra cái muỗng bé bé rồi nhỏ 1 giọt vào muỗng đút cho bé uống, bé nhà mình dạo này bớt vặn mình rồi, chứ hồi đó là 5 10p là vặn 1 lần ak
Bé TiTi cho bé uống trực tiếp cũng dk mom ạ... rồi cho bú luôn ấy
Bé bạn có biểu hiện vặn mình,trớ sữa,rụng tóc vàn khăng ko nếu có thì nên bổ sung canxi cho bé nhé
12/11/2018 10:12 Trả lời
Xíu Hon t sinh dk 20 ngaỳ thì tự un canxi như lúc bầu ấy à m
Đúng rồi m con không thì m cho bé tắm nắng thường xuyên nhé
Trong thág mệt lăm m ạ. Bé mình ra tháng đc mấy ngày mình tâp bé ngủ theo h tâp tt hổm rài đêm bé dậy đồi bú có 2 lần nên mìh củng khỏe đc xiu
12/08/2018 16:12 Trả lời
Tập bằng cách nào hả mom
Bé TiTi ban ngay mìh để đèn tôi tầm 9 mấy mìh tat đèn bé bú là ngủ lun tới 1h mây dậy bú lần 2 đến gần 5h sáng là dậy.
mom cố tập cho bé quen khi nào là ngày khi nào là đêm, nếu bé thức thì mở rèm hoặc bật điện, khi bé ngủ thì tạo môi trường tối, để bé hiểu tối thì phải ngủ, thằng cu nhà mình giờ chỉ cần tắt điện ru là ngủ
12/08/2018 15:12 Trả lời
Ban ngày thức thì bật điện mở rèm á mk
thức thì cố tạo ánh sáng cho bé, khi bé ngủ thì tắt điện hoặc kéo rèm lại, chỉ để ánh sáng nhẹ như đèn ngủ thôi
Ngày bé ngủ nhiều hả m
12/08/2018 15:12 Trả lời
Ẩn danh t còn bị đau đầu ti nữa.ma ko phải nứt cổ gà cơ
E còn chẳng biết lm ntn đây , thức đêm xuất mệt muốn chớt luôn nè