Bé đau bụng đi ngoài nhiều

Bé nhà em sinh được 1 tuần nhưng lại đi ngoài liên tục và bụng sôi sôi. Em ăn uống cũng bt, cơm thịt, cá kho nghệ, có ăn canh rau, trái cây. Giờ là chỉ có khắc phục ăn uống để giảm cơn đau bụng của con thôi hả các mom????

0 33

Thảo luận

M ăn chín uống sôi m ơi, đừng ăn đồ lạnh nhé
12/10/2018 17:12 Trả lời
Bé mới thì đi ngoài nhiều là đúng rùi. Bé nhà mìh cũng vậy, sau lớn đi ít lại, tầm gần 1 tháng bé đã đi 1 ngày 1 lần rùi. Giờ hơn tháng thỉnh thoảng có hôm đi sủi bọt ra nước đánh rắm són phân thì đúng là do chế độ ăn của mẹ đó. Đag ôm con nè, bụng cũng sôi ùng ục, cũng là do mẹ ăn làm con bị vậy đóm
12/10/2018 03:12 Trả lời
Dạ mom, em cảm ơn mom akh, em cũng chỉ ăn cơm thịt, cá kho nghệ chứ ko dám ăn thêm trái cây nữa
Bụng sôi là bthuong m ơi. Bé nhà mình cũng thế mà. Giờ đầy tháng tự dưng k thấy sôi nữa lun
12/08/2018 22:12 Trả lời
Mẹ Cu Khoai mình cũng con đầu. Lúc thấy bụng sôi cũng lo lo. Nhưng thấy phân bthuong nên mình kệ
mẹ cún dạ mom, em cảm ơn mom nhiều akh
Bé nhà mình lúc trong tháng cũng thế, cứ tưởng đau bụng, nhưng k phải, trẻ con thế là bt mom à
12/08/2018 22:12 Trả lời
Dạ mom,em cảm ơn mom akh, hiii
Đau gì mom tuỳ bé thôi chứ bé nhà t mới dinh hgayf mười mấy lần luôn đi cả sùi bọt
12/08/2018 21:12 Trả lời
Mẹ Cu Khoai ukm mom ksao đâu nên k lo mom cứ ăn chín uống sôi là ok ak
Mẹ cún(Tom) ❤️🐶❤️ vâng mom,hiii...em cảm ơn mom nhiều nha
Bé mình sôi bụng liên tục , xì xoẹt hoài mà còn ị són nữa . Giờ dc 1m nên cũng đỡ hơn rồi . Bé tự hết mom à
12/08/2018 18:12 Trả lời
Dạ mom, em cảm ơn mom akh, thấy các mom bảo bt thây nhẹ người hẳn
Nếu bé đi ngoài thì phân phải thật lỏng cơ. Phân phun mạnh từ hậu môn bé ra ngoài í. Bé e bị rui do em ăn cam chua
12/08/2018 17:12 Trả lời
Ăn quả ngọt tránh chua thui mom. Ăn đa dạng cho có chất
Mẹ Bin ❤️❤️ vâng akh, em cảm ơn mom nha
Bú mẹ hoàn toàn sôi bụng là bt. Bé mình cũng v giờ gần tháng nó đỡ rui
Dạ mom, em cảm ơn mom nhiều akh, em tập đầu nên nghe bảo đi ngoài cứ lo lo
Binh thuong mom oi con minh qua tháng cai be di ngay 1 lan moi sinh be di 1 ngay phai 5 6 lan
Dạ mom, em cảm ơn mom ạh, vậy em nhẹ ng rồi
Bt nhé mom. Hơn 1 tháng bé mớ bắt đầu đi ít lại. Trẻ sơ sinh đi nhiều là đúng rồi. Ngày đi cả chục lần ấy
Dạ mom, em cảm ơn mom akh, chị hàng xóm làm em hoảng.