👪👪👪

Chịu sao thấuuuu.... đại ca nhỏ 21 ngày chủiii, lính của đại ca 22 năm chủiii,... cũng chịu đầu tư nhắmmmm

1 100

Thảo luận

Mom nay trc cũng hóng con ra nhanh cung mh này
12/09/2018 20:12 Trả lời
Đan Đan sẽ đến dạ hihi tại 40w3d e mới sinh bé. sâ thì 3kg3
Thư Nguyễn mh tap k dc, khoc quá xót nên lai cho bình, vắt sữa cực mà so nhanh mất sữa. Với lại nha k coa ng nên mh k hút đúng cữ dc
Quần kitty mới chịu
12/09/2018 19:12 Trả lời
p_84962288xxx ha ha chị gái em đó kkkk bữa mới bị thằng gay dê xồm về nhà kể e cười qài luôn
Sao sac pin mà để gần con vậy m
12/09/2018 19:12 Trả lời
Thư Nguyễn hihi quạt ý sạc pin hả mom? có loại phích cắm như bt k mom
🍒Trang 🍒 sạt pin mom nhưng mom mún k bị hết pin thì mom lấy pin ra rồi cắm thẳg vào sạt dự phòg hoặc ổ điện nha mom vì nó có dây cáp í
Hi nhin dui qua. Mom
12/09/2018 17:12 Trả lời
hihi hai thằng cái nết ngủ y chang có khi nằm giống hệt nhau mà e chụp lại k kịp kkkk
Ủa chồng m nằm đấy à. Cứ tưởng đâu m chứ.
Nhìn dáng ổng còn ngon hơn dáng mình nữa đó m ạ. Mà cái quần nữa mới ghê
gà con haha đùi ổng ở ngoài trắng lắm í mom. hơi lùn xíu nhưng k có mỡ haha eo thon gọn hơn em nữa. kkk ngon cơm lắm nên bị dê xồm [2][2]
Bé đáng yêu quá ak. Trời ông ck mình cứ tưởng là mom. Mom nên để đồ của bé dưới chân hon nha mom. Để trên đầu ko nên nak
Vậy ak mom .Chúc gd nhỏ mom HP nha
Cu Bin hi vâg ạ. e cảm ơn mom nhiều lắm
Nhìn ghét ghê ak ! Mà sao để đt gần bé quá z ?
12/09/2018 15:12 Trả lời
Ak ak. M tưởng đt chứ.
voi ma mut hihi mom nào nhìn cũg tưởng đt hết cơ. chứ e toàn để đt xa bé vs sạt thì sạt bên chổ bố k ak
Mom để mấy đồ trên đầu xa bé tí chứ e cứ sợ lỡ k may tối ngủ k để í khăn rớt lên mătj bé í
Thư Nguyễn hihi k nhầm thì trong tháng e cũng có ăn 1l nhưng ăn ít thôi mom tại mì cũng k có chất nếu mom đói thì uống sữa tạm. E nge nói nhìu ng ăn mì mất sữa nhưng e k biết có hay k bởi vì e chỉ nge nói. Nhưng ra tháng r về nhà chồng thì chắc toàn ăn mì buổi sáng là nhìu
Loan Yuna à vậy ha mom. vậy chắc hk dám ăn un gán 9 ngày nua là ra tháng ui
Sao mom sạc đt mà để gần con thế. Ảnh hưởng đến bé nha mom.
Linh Sôcôla hi e cảm ơn mom. chúc mom vượt cạn thành công cùng con yêu nha
Thư Nguyễn zak. Em cảm ơn mom ạk
Ck mom nằm tướng mà mjnh tưởng mom cơ chư hahaha
Ha ha.. thằg bê đó khoái dữ ta hjhj
Mẹ cún (Ken) ha ha chim bé mà cũng khoái nữa mom