Ba ck thích cháu gái

Có ai như ba ck em k!!!! Ba ck bảo: " lại trai à. T thích gái thôi. Trai t k thương đâu. Nhà toàn trai " hiha.

2 20

Thảo luận

chắc tại có cháu trai rồi nên vậy đấy m,bố mjk nè toàn cháu trai ông bảo con dâu với con gái ai đẻ đc con gái bố mjk cho thêm 10tr
12/09/2018 23:12 Trả lời
Cũng có mk cháu trai của c dâu thôi m ah. Tại họ hàng bên nội cũng toàn trai thôi. Ai sinh cũng trai hết. Nhà e cũng trai. Hiiii
Thế đỡ áp lực mom nhỉ [2]
Vâng m ah. H lỡ trai rồi hẹn ông may mắn tập sau vậy. Kkk
Được ông bà chồng của năm rồi mom nhỉ. Đa số ai cũng mong cháu trai đích tôn.mà ba chồng mom lại ngược lại
Vâng m. Vì nhà toàn đàn ông nên ông cũng chán
Kk nhà mình cũng toàn trai. Đang hóng gái đây
12/09/2018 16:12 Trả lời
Vâng m ạ. E cũng đứa đầu lòng đây
Bây giờ toàn đẻ con trai ý. Mình nghĩ đc tên bé gái r. K biết có ra gái ko =))) hy vọng có cả nếp cả tẻ cho vui Cửa vui nhà
Ba ck mình thì trai ck mình thíc trai chỉ mỗi mình thíc gái..... [2][2][2][2][2]
Mk cũng thích gái đầu lòng hơn m ạ. Nhưng có con là cả 1 niềm may mắn r
Mẹ Cu Tít kkkk nói thíc trai thíc gái chứ thật ra mình đâu chọn đc..... Con nào cũng thương như nhau thôi.... . [13][13][13][13][14]
Ông bà cứ nói vậy thôi chứ k đẻ đc thằng con trai xem.... mẹ ck mình cũng nói với mình "t chỉ thích có cháu gái nhà mấy đứa cháu trai rồi", nhưng nói chuyện nhà hàng xóm thì bà bảo là ôi dời đẻ con gái rồi sau k đẻ đc đứa con zai có mà mặt méo xệch nó cho về nước.
Mẹ Cu Tít mình nghĩ dù có cháu trai rồi nhưng là con của a của e ck mom chứ k phải con của vk ck mom. Dù sao có con trai vẫn hơn chứ nếu k sinh đc con trai thì ông bà cũng sẽ nói thôi
Mong có đủ nếp đủ tẻ m ạ. Hihu
Ba ck e cũng thích gái nè m Nhưng ba ck HK co nói z
Ông nói đùa đó mom ạ. Hi