anh sống với em chỉ vì trách nhiệm thôi

em có bầu 1 tháng rồi ạ? 1 tháng nưa em mới cưới và em với ck sắp cưới cải nhau liên miên, ko có hợp nhau, đỉnh điểm là em nói, anh tính toán đến mức như vậy sao? chưa gì anh đã tính toán đến cái nhà của em sao? còn ảnh thì: anh nói thật với em đến lúc này anh sống với em chỉ vì trách nhiệm thôi, hiện tại 2 đứa tổn thương nhau quá nhiều mà chưa cưới, em thì đang bầu 1 tháng, giờ em có nên chấm dứt làm mẹ đơn thân ko, hay là chấp nhận một cuộc hôn nhân như vậy?

1 27

Thảo luận

Có một sự thật là sống với nhau vì trách nhiệm sẽ k có hp. Mom muốn đc hp hay k hp? Đừng ráng lấy một thằng ck ích kỉ, để chuốc khổ vào thân
12/16/2018 13:12 Trả lời
Sắp cưới nên ai cũng stress dễ gây lộn á mom, từ từ cưới về đỡ hơn à
12/11/2018 16:12 Trả lời
Song ma vì 2 từ trách nhiệm nó nặng nề lắm m ak
Nếu đã vậy e k nên cưới làm j, sao sống dc bên ng đã nói ra câu đó,
Chưa cưới mà kiểu tính toán,r gì là sống với e vì trách nhiệm, thế thì mom k cần cái trách nhiệm đó nữa,1 mình nuôi con vẫn ổn, cái loại đó sau này về mom khổ nhìu nữa,,suy nghĩ đi mom,dung nghĩ mọi người trên này mún phá hạnh phúc mom nên nói z, toàn lời khuyên thật lòng đó
12/10/2018 19:12 Trả lời
Mik chỉ nói là cưới rồi ly hôn lại mêt lắm, mik đang muốn ly hôn mà vướng bận con cái đây
12/10/2018 19:12 Trả lời
Có ck nz thà k có mom ak. Cưới về r áp lực mom khổ hơn. Cưới vì trách nhiệm thi tốt nhất mk tự nuôi con mom ak. K có ck cũng k s mom ạ còn hơn có ck nhu k
12/10/2018 18:12 Trả lời
Cưới sau về hành hạ nhau tơi tả rồi đưa nhau ra li dị cũng vậy thôi mom. Đừng làm khổ mình.
12/09/2018 22:12 Trả lời
Đến giờ e thấy thà lm mẹ đơn thân còn hơn sống vs ng k y thương mình.cuộc sống hôn nhân khi rơi vào sẽ có nhiều dàng buộc hơn.thà giờ dù xác định nhưng chưa là gì thì mạnh mẽ chọn hạnh phúc cho mình
Đừng suy nghi lung tung mon. Chắc giận nhau quá ns ra nhung lời tổn thương nhau thui. Đàn ông sĩ diện họ luôn vậy. Mon xuông nước xiu khéo nịnh xíu. Đừng tranh thắng thua với ng đàn ông của mk. Mk yêu thương họ. Thì họ sẽ yêu thương mk thui. Đan ong là vậy. Mk ngọt ngào chút là họ nhu chú mèo chiều vk lắm