Bé cưq 19w

Mấy năm nay gđ e vẫn sống yên ổn. Bame e ở trọ. E ở nhà chính với ngoại với nhỏ e. Đầu năm nay tháq 3 e đi làm sales nên cv hơi bận rộn tý. Phải mượn con xe của btrai để đi làm. + tháng 5 e tậu được con AB 52tr (mượn tiền nhà cô e để mua xe đi làm tháng trả cô e 5tr, trả xe lại cho thằng bạn e.) + đầu tháng 6 bùng chuyện mẹ e nợ người ta 10tr. E mới tậu xe tiền đâu ra mà xoay trả nợ cho mẹ e. Mẹ e khóc quá tr. Thấy e buồn Thằq bạn e thấy vậy đứng ra vay mượn 15tr để trả nợ cho mẹ e. Chuyện tưởng chừng như êm xui. Giữa tháq 6 e ctay thằng bạn e do nó ghen tuông quá tr. Tới tháng 7 thì mẹ e bảo là nợ người ta 10tr nữa. Khi đó e có quen 1 người bạn làm bên ngân hàng nên xin vay đc cho mẹ e 10tr trả troq 24 tháng 1 tháng trả 770k. + cứ ngỡ là đã hết nợ thì đầu tháng 11 này người ta lên tận nhà ngoại e đòi tiền mẹ e thiếu + chủ nợ này thì bảo lúc e mua xe do ko đủ tiền mua xe nên mẹ e đi mượn bảo là mượn tiền mua xe cho e đi làm + chủ nợ kia thì bảo mẹ e đi làm nuôi 4 miệng ăn trong nhà ( ngoại, e, em e, với tiền nhà trọ). Thiếu tiền nên mượn H lòi đâu ra gần 50tr. Mẹ e h Phải đi trốn nợ có nhà mà ko dám về. Nhìn xót lắm mấy mẹ ơi. Mẹ e h chỉ biết khóc rồi đt than với e, đi làm thì không chịu làm. H ở không trốn xuống nhà bà cóc e nằm rầu ở dưới E tức mẹ e lắm mấy mẹ ạ. Ko hiểu nổi tại sao mẹ lại thiếu nợ số tiền lớn như vậy. Bây h e củng ko biết làm sao với mẹ e luôn. Mấy mẹ cho e xin ý kiến với ạ!. E tủi thân lắm mấy mẹ ơi. H e đaq maq bé 19 tháq w người iêu của e nữa. Sao mà lo nổi đây mấy mẹ

0 12

Thảo luận

Mình 52 kg. Đi làm tụt xuống 48kg tới khi mình maq bé đổi saq cv nhẹ nhàng hơn nên mình tăq cân. Ko nghĩ là có bé tưởng tăng cân nên bụng mỡ. Ngiu mình mới mua máy massage cho xài ai dè đi khám mới biết cấn bầu. Hì hì trùq hợp tới v ai nghĩ là có bé cưq đâu[1][1]
12/16/2018 14:12 Trả lời
Bà có lô đề cờ bạc bóng banh j ko mà nợ ghê vậy. Nếu bà còn trẻ tuổi còn đi làm kiếm tiền đc thì kệ bà tự trả. Mìh trả mãi sao đc, còn lo cho em bé nữa chứ
12/16/2018 14:12 Trả lời
Mình đaq nghi đây này mẹ ơi. Lương lãnh tháq 8-9tr mà ko đủ traq trải đây này😭😭😭
Cùng cảnh ngộ... cứ trả rồi mượn tiếp k biết khi nào hết nợ m ơi
12/16/2018 13:12 Trả lời
Mẹ m làm gì mà nợ ghê zậy. 1 năm mà nợ ng ta đến 70 triệu.
Trời ơi rối như bòng bong. Chia tay xong mới biết có bầu hả mom. 19 tuần là e bé cũng lớn r đó, ráng giữ con nghe k, nợ của mẹ kệ bả đi mà trả
Ko mình maq bé với ngiu của mình. Nyc mình ct đc 3 tháq r. Ko lqan z tới bé mình maq. H mình đaq hp bên ngiu mình. Chỉ lo buồn chuyện gđ thui
Ẩn danh e hỏi thiệt dáng mom nhỏ hay cũng bự con, mà bầu 5 tháng là lộ bụng lắm mình lại k biết, đi massage bụng vậy trời huhu
Buồn rầu như vậy ảnh hưởng nhiều đến con ko mấy mẹ. Mình đã rất cố gắng ko nghĩ tới nó rồi. Nhưq mỗi lần mẹ đt than vãn mình lại buồn, lạt xót
12/10/2018 11:12 Trả lời
Bảo bẢ ấy nợ thì bà tự trả. B lo nhiu do du oy
12/09/2018 23:12 Trả lời
Có khi là cờ bạc lô đề rồi. Trả hết lại thành thêm nợ thôi. Bạn k mạnh tay là càng ngày mẹ bạn càng lấn sâu nợ càng thêm nợ
12/09/2018 22:12 Trả lời
Khổ thân. Giống nhỏ b mình quá
12/09/2018 22:12 Trả lời