Mệt mõi

Con yêu của mẹ. Mẹ sẽ bắt đầu cuộc sống mới. Mẹ chẳng thể giữ ba cho con được nữa. Gia đình của ba con cần ba con. Mẹ sẽ thay ba chăm sóc tốt nhất cho con. Sau này dù khó khăn gì mẹ cũng chỉ cần con ở bên cạnh mẹ. Chỉ cần con, một mình con là đủ. Người ta nói đây là cái giá mẹ phải trả khi mẹ làm người thứ ba. Nhưng sau này con lớn lên. Con sẽ hiểu mẹ đã từng Trãi qua những gì. Mẹ yêu con. Cả đời này mẹ nợ con một lời xin lỗi

2 19

Thảo luận

cố gắng lên vì con yêu mom nhé
12/10/2018 04:12 Trả lời
Cố lên mom ơi
12/10/2018 03:12 Trả lời
Chẳng ai muốn cuộc đời mình là bản nhạc buồn cả mom ơi nhưng dù ntn thì nta chỉ nhìn ở phía ngoài và theo góc độ xấu thôi , nên m không cần qtam g đến thiên hạ làm g cho phiền lòng chỉ cần mình biết mình k sai là được . Vì con hãy vui vẻ lên
12/10/2018 03:12 Trả lời
heo con 🌸 bame em ai cũng biết chuyện. Nhưng tất cả đều chiều theo ý em. Giờ em thấy mệt mõi bất lực lắm
Bame hiểu mình là được r mom , thời gian đầu mình còn áp lực hơn mom nhiều thiên hạ rồi hai nhà dồn ép mình cảm giác chạy xe ngoài đường cứ muốn lao vào xe lớn á , nhưng mỗi lần nghĩ đến bụng lại đau mình biết con thương mình nên mình k thèm suy nghĩ nữa , làm những gì mình muôdn ăn những gì mình thích , cuộc đời này là của mình , không ai sống cho mình hết
Giống mình quá, cố lên m ơi, mình sống vì con mình
12/10/2018 01:12 Trả lời
Cố lên m ơi
12/10/2018 00:12 Trả lời
Có thì có cho đđoàng hoàng k thì thôi m ah, mình cung .đang hối hhận dây
Nếu lúc trước em chịu tìm hiểu kĩ hơn thì chắc bây giờ mọi chuyện k ra nỗi này
K ai biết trưoc đưoc lòng người đâu m, m giờ cũng chán nản llắm rồi m ah
Nghe chuyện mom buồn quá, cố lên mom nha.
Hoá ra là vậy. Ng thứ ba k hẳn là ng có lỗi mom ạ. Mình nên cho con đc quyền hp
Có con là hạnh phúc rồi m ạ. đôi khi cũng phải thấy thương cảm cho chính ng phụ nữ vk cả kia. họ đau khổ lắm m ơi. dĩ nhiên hai mẹ con m cũng cần có 1 gia đình thật sự. nhưng nếu nó ko trọn vẹn và trong sự giả tạo và có âm mưu thì mẹ con m đâu được hạnh phúc đâu.
Co len m
Em cảm ơn Mom