Tắt tuyến lệ

Có mom nào con bị tắt tuyến lệ mà rửa WCR nước muối vs day hết không cho mình chút động lực đi ạ. Bé mình nay 2m10d rùi mà lúc trong tháng bé bị tắt tuyến lệ bs bảo về nhỏ nước muối và day dần dần sẽ khỏi mà mình làm hoài đc vài ngày lại thấy ghèn chảy ra mà lại không khỏi. Đi khám bs bảo phải để bé 6thang mới Thông đc mà thông rất đau. Mình thấy mỗi lần đỗ ghèn con lấy tay chà lên chắc khó chịu lắm. Nhìn mà thương ghê ghớm

0 122

Thảo luận

M lên bv thông tuyến lệ cho bé. Hùi gần nhà mk cũng có thằng bé bị zaj thông cho nó nó hết quấy lun ak
12/16/2018 18:12 Trả lời
Mom ơi, biểu hiện là gì vậy. Giờ nhiều trẻ nhỏ nhiều bệnh quá nên đâm lo m ạ
12/16/2018 17:12 Trả lời
Cháu mình ngày xưa cũng bị vậy đó mom. Sau nhờ ng nhà trong đà năg tìm củ nghệ trắng( có ng quen thì mom hỏi rõ nhé) sau đó nhỏ vào mắt. Đỡ mom à. Nhưng mỗi lần nhỏ rát lắm
12/15/2018 15:12 Trả lời
Em mình sinh xong cháu bị vậy phải cho đi viện mom ạ
12/15/2018 15:12 Trả lời
Con minh 2 tháng thông dc rồi về là het ra ghèn luôn ,mắt chỉ mưng nhẹ vài hôm là khoi hẳ
12/15/2018 14:12 Trả lời
Thông khoảng 30p xong bạn ạ .nhưng mẹ ko dc vào .chỉ ba vào giữ con với bs thôi chắc cung đâu thấy ra con khóc nức nở khăn cả tiêng. Nhưng vê mắt khô ráo luôn chỉ mưng đỏ vài hôm
Mình có xem trên mạng thấy khóc dzữ lắm
Bé nhà e trc cũng mắt ướt suốt và có dỉ mắt e day và rửa mắt nên gio ko có j r
Mom làm bao lâu thì khỏi vậy mom. Mình day gần 2 tháng rùi mà chưa khỏi
M làm dk gần thag mom ạ
Chỉ đau lúc thông thui,thông xong bé dễ chịu ngay mom ah . Nhà mình 2 bé tắc tuyến lệ đều phải thông
Sớm vậy ak mom, chổ mình bs bảo 6 tháng mới đc thông
Minh Đăng uh vì bé càng lớn sẽ càng khó làm,mình làm tư ở bác sĩ viện mắt trung ương gần nhà nên k sợ lắm hii
Cháu mình pải đi thông ý chứ ko nước mắt nó chảy cả ngày
Minh Đăng uhm m cũbg tùy vào tình trạng của con nữa
😙🐷Heo Con😚🐷 Uhm mom cứ thấy hết ghèn tưởng đỡ rùi ai ngờ lâu lâu lại bị đỗ tiếp
bé nhà mình bị, m day đầy tháng là bé khỏi ui
m nhỏ cả nước muối sinh lý nữa. mua loại của pháp ấy
Mình đang xài của Pháp đây mom
Chỗ e hơn tháng đã thông tuyến lệ đc r á m. Chứ để con z khổ thân con lắm
Bsi chổ mình không cho và khuyến khích mẹ day để hết tự nhiên ak mom.
Minh Đăng mới bị còn day đc chứ pé bị nặng thì khó lắm m càng ngày càng bị hơn ấy m. Chỗ e làm pé hơn tháng là đã thông đc r. Về pé đỡ khổ ấy m ạ.