Tủi

Cố dặn lòng phải luôn vui vẻ mạnh mẽ vì con .Nhưng mỗi lần nhìn thấy ng khác cũng bầu như mình mà có ck bên cạnh quan tâm chăm sóc, lại ko thể nào ngăn được dòng nước mắt vì tủi thân.

4 18

Thảo luận

Tết năm ngoái bố cháu về 1 tuần, gửi cháu cho mẹ cháu. Tết năm nay bố cháu về là cháu hóng hớt đc rồi đây, mọi chuyện roiif sẽ qua hết. Cố gắng M ạ
01/12/2019 03:01 Trả lời
Cố lên mom
01/12/2019 02:01 Trả lời
Cố gắng nên m ah.ai cũng vậy thui fai cgag nên
12/30/2018 15:12 Trả lời
Mình cũng giống mom nhưng mình thà chọn cô đơn khi có thai còn hiện khổ tận cam lai k biết khi nào hết khi có chồng
12/22/2018 02:12 Trả lời
m cũng giống mom.. cứ mạnh mẽ có con là vui rồi
Cố gắng lên mom nha. Chúc cho mom va con khỏe mạnh
12/21/2018 22:12 Trả lời
Cảm ơn mom
Mình cũng xa ck nè mom nó. Tủi thân cũng có mà vui cũng có nhưng thôi vì tiền để nuôi con nên mình chịu đựng xa ck nè mom. Buồn lắm mom ạ. Gần 3 tháng rồi ko nhìn thấy ck 😭😭😭
12/21/2018 22:12 Trả lời
Cố lên mom. Nhưng mình khác mom, Mình có ck cũng như ko ấy, ck ở nhà ko làm gì, còn mình thì bầu bí ở trọ đi làm 1 mình mom ạ. Đi làm thì ko sao mà về thì chỉ lủi thủi có 1 mình thôi
Cố lên m ơi
12/21/2018 21:12 Trả lời
Cảm ơn mom
Mk trải qua r nên mk hiểu. Mom ơi. Giờ Ck đã k qt thì mk phải tự yêu mk và yêu con. Nhìn con mà hạnh phúc. Mom đừng vì 1 ng vô tâm mà buồn r ảnh hưởng sức khỏe. Ngta đã vô tâm vs mom thì mom để ý ngta lmj. Mom cho ra khỏi vùng phủ sóng luôn. Coi như hắn k tồn tại. Người phụ nữ cần con là đủ r. Ck thương thì mk thương lại. Ck k thương thì phati tự thương mk và thương con. Ck có thể bỏ nhưng con thì kbg nha. Hãy nghĩ tích cực lên mom
Mẹ Bắp Cải Bản tích rồi ko thay đổi được đâu m ơi, ck mình chẳng làm gì cả. Mình tự đi làm, tự lo từ lúc bầu tới giờ.
Mẹ Cát vậy tệ hơn Ck mk r. Ck mk vẫn đưa lương cho vk chi tiêu. Nhưng ghét nỗi mang tiền về cho bme Ck mà k nc cho mk. Cứ im im r mang về
Cố lên bạn. [3]
Cảm ơn mom