K ngủ đc

K ngủ nổi các mom ạ. Đang ngủ vs con thì mẹ ck vào bế cháu ra ngoài ngủ. Chán lắm mà chẳng giám ns chằn chọc k ngủ đc.chỉ mong con thức dậy để ra bế vào ngủ.nói bà lại giận nhưng chỉ chăm2 cháu khóc là vào bế r thấy cháu ngủ bế luôn ra ngoài. Teong lòng khó chịu thật đấy.

0 16

Thảo luận

Như nhà mình. Toàn chực bế ẵm. H nó quen thói luôn r. K bế k đc đây. Bế rã rời chân tay
01/15/2019 11:01 Trả lời
Các bà h toàn làm khổ con thôi. Nuôi con kinh nghiệm có r mà như k biết vậy.chán lắm
Con mình (tập 2) mới sinh đc có vài ngày, mà bà nội yêu cháu đến mức đêm canh thấy cháu e e là chạy qua đòi bế ra ngoài để dỗ "con ngủ đi để mẹ bế cháu cho" .... thế là mình vào phòng nằm đợi, mà sao mãi ko thấy bà trả con cho mình, đi tìm quanh nhà chả thấy đâu, thì ra bà bế cháu về phòng bà rồi nằm ôm quặp cháu vào lòng vậy.....mới sinh có vài ngày mà bà để cháu nằm nghiêng, gối đầu lên tay bà nữa chứ, nhìn xót hết cả ruột....mình vội xin lại cháu rồi bế về phòng mình ngay,lỡ con tỉnh dậy đòi bú thì sao, vậy mà bà định để con mình đói đến sáng luôn quá 😭😭😭...Mình thì xót con, mà suy cho cùng cũng là do bà yêu cháu quá đấy thôi, đến jo con bé 3 tuổi rồi mà bà vẫn còn yêu cháu lắm
01/08/2019 02:01 Trả lời
M ơi .dc bà nội chăm vậy thì càng sướng m ak....bé đói sẽ tự khắc đòi bú là sẽ trả cho mẹ thui ma....gần con wa sau này mh k làm dc việc gì đâu m ak[2][2][12]
Bà đòi mang cháu ra ngủ ấy.
Chả hiểu sao chứ trước đây e vẫn quan niệm con bám bố cho nhàn. Giờ bé ra r ngắm con cả ngày không thấy chán. Dời phút nào e dồ phút ý chứ không nói không ngủ cùng ý
H có con r k rời đc con đâu m.
Mình thì chỉ muốn bà nội vào bế cháu ngủ vs bà thôi.mà bà chẳng thèm đoái hoài
Bà nội m lại quý cháu lăm ngày ngủ cùng bà cũng đc nhưng tối ngủ vs mẹ cho đỡ buồn. Bố đi lam nhà một mình nằm buồn lăm m.