Xin cho e lời khuyên

Chồng chỉ thích coi sex thủ dâm thay vì quan hệ với vợ

0 20

Thảo luận

Theo mình thì mom nên xem sex để học hỏi kinh nghiệm nhiều hơn. Mình thử chủ động trên giường xem sao. Vì đàn ông k ai thích phụ nữ hiền lành trên giường đâu. Mình thì rất hay chủ động trên giường, thích kiểu nào làm kiểu đấy, kbh ngại gì cả. Có thế thì ck mới thấy thú vị và k bị chán mom ạ :))
03/21/2019 12:03 Trả lời
Sao giống Ck mình thế, mình cảm nhận bản thân ko đến nỗi nào nhưng Ck lúc nào cũng dửng dưng, chưa bao giờ thấy chủ động ch đó, nghĩ đến cảm thấy stress mệt mỏi quá, có khi mình cũng xem phim thường xuyên để giải tỏa bức bách trong người mất
S m k thẳng thắng nc zs ck ạ.
Xem vs ck ck toàn bảo vợ k nên xem mấy cái linh tinh này. Có cách nào k các m
Thử xem sex cùng chồng xem sao.
01/12/2019 13:01 Trả lời
Hay là m kg đủ kích thích trên giường vs a
01/11/2019 18:01 Trả lời
Ko ngờ có m cũng giống minh :(
01/11/2019 12:01 Trả lời
Giống mình
01/11/2019 09:01 Trả lời
Vk ck mình thi xa nhau cuối tuần hoặc nghỉ hè nghỉ lễ tết mới về, về thì quan hệ nhiều nhung bị xuất tinh sớm và không dc lau mấy, về mở là mạng ra biết ck có xem phim xx nhung mình thấy bt, vì thế Ck xem xong tự sử còn hon ra ngoài xả, nhung chỉ sợ tu sử nhu thế nó ảnh hưởng sk và yếu Đi thoi
01/10/2019 22:01 Trả lời
Mh buồn vì ck k đáp ứng nhu cầu vk phần sợ a bị nghiện rồi skype ảnh hưởng.Mà chuyện này Mh thấy cũng ảnh hưởng tới hp gđ nữa thấy xa cách k kết nối tc Mh toàn khóc Mh vì tủi thân
Trúc Mây nếu la vay thì cái gi cung phải từ từ kiểu mua dầm thấm lâu ý, ck ko dam ứng thay vì buồn phiền cứ đến giờ Đi ngủ m chỉ nen ôm chồng ngủ thôi dần dần rồi kéo Ck về với mình m ạ
Có thể ck gặp vấn đề gì đấy. Mình nghĩ chuyênn này nên trao đổi thẳng với ck thì hơn.
01/10/2019 22:01 Trả lời
Brocken Angel Mh cưới dk hơn 3 năm rồi m nhưng 2 năm trước thì k sao dạng hồi đó a cũng coi sex nhưng vẫn đáp ứng nhu cầu của vk hơn 1 năm gần đây cũng 1 phần vì Mh bầu xong giờ dk 5th rồi mà a k quan hệ chỉ xem phim tự xử nhưng k phải dạng coi quá nhiều mà tuần 2 lần ấy.
Trúc Mây mom có thử chủ động với ck ko. Và thay đổi bản thân thử xem ấy. Hoặc cũng có thể ck mom xem phim và nghiện tự xử ấy. Có 1 dạng thích tự xử thủ dâm hơn là quan hệ mom ạ