Xxx nơi công cộng hi

Có m nào từng xxx nơi công cộng chưa ạ. Điểm danh nào các mom.

2 42

Thảo luận

Thảo nào mà tren face hay có các clip họ nói Sao nhiều ng vô ý thức thế trước bàn dan thiên hạ mà vo tư nhu ở nhà dc,
01/16/2019 11:01 Trả lời
phòng ngủ của ba mẹ ny. vừa làm vừa bịt miệng k ra tiếng vừa run vì ba mẹ ny đang nc ngoài phòng khách. với cả 1 lần wc nhà ny, vẫn nghe tiếng mn nc mà run cả ng
01/16/2019 10:01 Trả lời
Buổi tối đi chơi, ngồi chỗ ghế đá công viên, mình mặc váy ngồi trên đùi lão ha ha 2p ra luôn
01/14/2019 23:01 Trả lời
Hí hí. E làm trong wc hôm bữa ck nằm viện mổ ruột thừa . Gan gê :3
Có rồi. Đợt đó e ở trọ chung chủ nên chủ trọ ko cho người lạ vô nhà. Đợt đó thiếu thốn giữ lắm. Trưa đó nắng nóng vô quán trà sữa ngồi cho mát. Buổi trưa quán vắng khách, tụi mình ngồi tầng 2 ko có ai nên 2 đứa hứng quá kéo vô wc làm luôn. Cảm giác thích thật. Hihi
Kkk ck mình đi nghĩa vụ. Thèm k nhịn đc dẫn nhau vô wc chiến. Sướng mà k rên được. Cảm giác thích lắm
Nghĩ lại gan ghê. Cơ mà nhịn lâu ngày sao chịu nổi m. Chiến cho mình lên đỉnh luôn. Kkkk
Em với chồng mấy lần nhưng vẫn kín đáo, có lần 2đ đi sinh nhật say cả 2 thì đang ở quán kara em đang đi toilet ổng vào r xong là 2đ hôn hít xờ mó xử luôn. Với 1 lần ở công viên mà kiểu chổ đó dành cho tình nhân, sát mép sông kh có điện, cây cối che chắn và r làm luôn, sợ mà thích cực
01/14/2019 22:01 Trả lời
Huhu xa ck về quê chờ đẻ ma đọc các m nc mamà thèm quá đi à. Nhớ ck nhớ thằng nhỏ r hic hic
01/14/2019 00:01 Trả lời
M sắp sinh rồi mà vẫn thèm hả m , m mạnh dữ kaka
Ẩn danh hihi ai mà cũng có nhu cầu ma. Mỗi tội ck mk bảo nc mk hơi cao haha
Chỉ trên xe hơi nằm ngoài đường giữa khuya thôi à..Hihi.mà thật chứ lúc ấy vừa sướng vừa sợ Ngta thấy.đã lắm mom
01/13/2019 21:01 Trả lời
Hường muốn nhưng ko dám hả m
Ẩn danh đúng rùi m, muốn lắm mà k dám, lão nhà mình ở ngoài đường mà mình sờ xíu cũng la, kêu ngta mà quay video lại là em tiêu
Em thì đã từng cùng người yêu, trong giờ làm, chat sex với nhau, hứng quá, rủ nhau lên tầng 3 tòa nhà, tầng này thường ko có ai, thỉnh thoảng có bảo vệ đi thôi, chui vào trong cầu thang hai đứa đang hôn hít sờ mó, em tụt quần ổng bj rồi sau đó cho vào trong thế đứng, trước mặt rồi sau lưng, quần nhau tận gần 1 tiếng rồi mới chịu lên đỉnh. Người yêu em bảo là lúc em đang hôn rồi bất ngờ ngồi xuống tuột quần ổng ra BJ là dâm nhất mà cảm thấy bất ngờ với hứng tình nhất. Em cũng chỉ tùy hứng và cảm nhận mà làm, ai dè ổng bảo nhớ mãi cảnh đó. Lâu lâu 3 đứa giận nhau k mần ăn gì, ổng toàn nhớ lại cảnh đó là tự dưng nổi hứng quay tay luôn. Kkkk thử đi các M hay ho lắm.
01/12/2019 18:01 Trả lời
Ko dám[2]
Ẩn danh chỉ có lần đó thui ,m nói ổng hồi hộp lém,ổng còn kiu z mới đã,còn lại trong phòng thui.