Sai lầm

Trong lúc ở cữ mình biết ck có đi massage kèm theo mình bị mất bcs nhưng ko biết có làm gì bậy ko, xong tức quá con được 3 tháng mình có đi nhà nghỉ với nyc vậy mình có quá đáng ko?

1 313

Thảo luận

Ck mom mà biết thì khổ mom ơi, đàn ông sai có khi ko sao nhưng đàn bà mình sẽ khổ cả đời luôn đấy. Ko ở đc với nhau thì bỏ nhau rồi hãy đến với ng khác, đừng dại dột mà ngoại tình
01/15/2019 21:01 Trả lời
đó chỉ là ý định chứ chưa đi, mình còn llí trí lắm, lúc đđăng stt này là lúc mình đang nóng.
Ẩn danh vậy thì tốt mom ạ, chúc mom luôn vui vẻ hp nhé
Chả hieu sao. Còn nếu di để dằn mặt ck thì chỉ nên hẹn hò này kia.
The mon dung di. Dả bộ nt thoi là ck mon lo xoắn dit len
sú 😍😍 nt sao giờ m, đâu biết nt vs ai đâu.
Mon lm vậy k nên đâu ạ
Thoi dù sao cũng lấy ck r thì lm j cũng nên suy nghĩ truóc sau mon ạ Moi cả vk ck mon có con r thôi lấy con để an ui Như mk mong con mãi cũng chả có nhìn thấy ace lấy vk láy ck đều có con luon mk tủi lm n k biét lm sao
Vâng, vì con m ơi
Nyc chờ sẵn ak mom đâu có ngủ hay vậy.nhiu lúc m cũng muốn lắm khi bit Ck m nv như m hk liên lạc với ng cũ
01/15/2019 20:01 Trả lời
Ẩn danh Oh Mom đừng ik có j m nói Ck mới dc
Ẩn danh mình ko biết nyc mình hiện ơ đâu nữa, mà mình cũng ko thể làm vậy đc đâu
Ui trời, ông ăn chả bà ăn nem, đồng ý là đàn ông nv ko chấp nhận đc nhưng đừng hạ thấp bản thân mình nv
K tin dc. Nyc o đâu ra mà mún là dc liền vậy. K lẽ suốt tg qua vẫn thường xuyên wa lại với nyc
Trách thì trách cả hai nhưng trách bạn này hơn ý , một người mẹ con mới được có 3 tháng đã đi ngủ vs ng khác rồi thì mình k biết phải nói gì luôn . Còn tất nhiên ce phụ nữ vs nhau hiểu đc cảm giác chồng đi ngoại tình lăng nhăng bên ngoài chứ, không ai ủng hộ chồng nt cả . Nhưng điều đáng nói là bạn này có nhiều cách để xử lý chồng hơn là chọn cách ngủ vs nyc . Bản thân bạn cũng đã để nyc đánh giá bạn là con ng dễ dãi rồi . Trừ khi bạn bỏ chồng thì sẽ không ai trách cả . Nhưng là 1 người mẹ mới có con nhỏ thì bạn sai quá sai .
01/15/2019 12:01 Trả lời
mom sai quá sai rồi, ck sai thì để ck sai chứ mình làm vậy để trả đũa ck thì mình còn sai hơn nữa
Botay
Chưa biết ai đúng ai sai. Mà cứ nghĩ qh với người khác ngoài chồng là đã ớn rồi. Đàn ông họ có thể vì sinh lý cao mà qh với người họ k iu. Chứ đàn bà ( trừ những người làm nghề...) thì ít có ai làm vậy.
01/15/2019 11:01 Trả lời