Buồn😑😑😑

Khi mà hỏi ny bạn là a từng dẫn ai về nhà chơi hay ăn cơm hay chơi họ hàng chưa? Thì ny ns là chưa nhưng 1 ngày bạn biết là a ấy từng yêu rất nhiều ng và từng dẫn về nhà rất nhiều ng và nhiều lần. Bạn sẽ nghĩ như thế nào ak? Tại sao phải nói dối nhỉ?😪😪😪

1 166

Thảo luận

Nói dối là bản tính của đàn ông rồi bạn ah
01/15/2019 10:01 Trả lời
Haixx😑😑😑
Mình biết ny mình từng iu nyc tới 6 7 năm nhưng chưa bao giờ mình tò mò cả nhưng ghét 1 cái là có 1ng bạn thân của a cứ hay nhắc tới nyc của a trước mặt mình. A thì im lặng k nói gì, mình sợ a ngại nhưng mà ôg kia thì cứ hay đâm chọt thì phải làm sao đây
01/13/2019 19:01 Trả lời
Uk ng ui mình thì chả bgio ns nhưng bà chị dâu cứ ns thoáng vậy ấy😑
Không muốn bạn nghĩ nhiều thôi mà, bản tính con gái vốn hay nghĩ hay ghen tuông mà đàn ông họ lại đơn giản, quan trọng ng hiện tại chứ k quan trọng quá khứ b à! Nên nói vậy để k ảnh hg tới tình cảm của cả 2 thôi, ai cũng từng yêu cả, bạn nghĩ thoáng lên nhé
01/13/2019 15:01 Trả lời
Ẩn danh ck mình cũng từng có mối tình sâu đậm, hai ng chứ kp 1 ng! Ai anh ấy cũng đều đưa về nhà mom ạ! Mình k biết những chuyện ấy, là vô tình mẹ ck mình nhắc thì mình ms bít, cũng có hỏi anh ấy, anh bảo chuyện qua lâu rồi với bây h vợ là vợ của ck đừng nghĩ linh tinh nữa. Mom biết đó, mình là con gái rất hay nghĩ mà, cứ nghĩ ck mình đối tốt vr ng cũ nv mà mình cũng ghen ghen chứ! Anh từng qh vr ng đó, yêu sâm đậm ng đó nv thậm chí bây h nếu gặp vẫn coi như xã giao vì cùng 1 hội bạn k thể tránh đc... Nhưng lại nhìn lại mình, anh chẳng bao h so đo mấy chuyện cũ hay ng cũ của mình, nếu mình cố ý nhắc quá khứ là tự mình lm tình cảm nhạt đi đó mom ạ! Chia sẻ vr mom vậy thui, hiện tại vui vẻ hp là đc rồi mom nhé
Ẩn danh uk ng mình cũng ns vậy ảnh ns nếu a ns ra đk cái gì ns ra thì sẽ làm mình tổn thương mà ko tin tưởng ổng nửa ổng bít tính mình hay ghen nên ổng cũng ko muốn chuyện ấy làm cho tc 2 đứa bị nhạt 😊
Sợ mom buồn . Mom qtr chi quá khứ
01/13/2019 08:01 Trả lời
Uk mình cũng thấy mình ko nên làm vâyh😑 thấy nhỏ nhen quá
Thì thôi... Kệ nóa đi. Quan trọng quá khứ chii
Hic mình cứ bị phân tâm họa lại có ng nhắc lại😑😑😑 xong so sánh mình vs 2 ng yêu trước của hắn làm mình tức điên lên😑😑😑
Sợ m buồn nên nói dối. Nhưng thực tế ai cũng có qkhu phải nói dối nên đã qua thì m k nên sn nhiều. Bỏ qua qkhu mà y lây hoeenj tại miễn sao giờ m đang hp là ok
Uk ổng cũng giải thích vậy vs lại tính e khái lắm 1 là 1 ổng sợ làm mất lòng tin vs e😑😑😑😑 vs ổng cũng ko muốn nhắc lại quá khứ buồn ấy ak😑😑😑
Mỗi người một cách nghĩ, chắc anh ấy sợ mom buồn sợ mom nghĩ ngợi nên nói thế thôi. Nhưng với em, em thì nghĩ: Chẳng gì phải nói dối như thế cả. Ban đầu thành thật thì mọi chuyện sẽ tốt hơn là nói dối đến khi biết đc sẽ tổn thương lắm. Mà ngại tin tưởng nữa ấy
01/12/2019 19:01 Trả lời
Nói thật mom sẽ buồn, nói dối mom cũng sẽ buồn, nên tốt nhất sau này đừng hỏi về quá khứ của ny nữa mom, cứ sống cho htại thì sẽ thấy hp hơn.
01/12/2019 18:01 Trả lời
Tính mom cũng giống mình, thích khơi lại chuyện cũ rồi giận hờn, nhưng càng lm vậy thì ng tổn thương là mình thôi, miễn ny qtâm và iu thương mình thì cứ tận hưởng cs htại đi mom.
Đỗ Tiên uk ổng thì tâm lý vs hiểu con ng mình lắm ổng cũng ns là do tính e vậy nên a sẽ cất qkhu ko vui và tiếp tục hiện tại vs e là ng cuối cùng😑😑😑
Ny m yêu ai đều dẫn về nhà và ăn ngủ vs nhau như vk ck. Bản tính lăng nhăng nữa. Nên m đã quyết định ct
M bắt dk tận tay b ạ
angels hic😏😏
Noi ra dam bao ban se to mo rui se hoi them rui ghen voi qua khu rui gian. The la mat vui
Uk vừa ny mình ms bảo vậy😑