Khinh

Chưa lúc nào lại có cảm giác căm ghét nhà ck đến vậy. Hùa nhau vào nói dâu vẫn mãi là ng ngoài mà. Ngay hnay t sẽ nhớ suốt đời bố ck thì gái gú mẹ ck thì hèn ngoài miệng cứ khéo điêu đi r có ngày ôb k dc yên đâu

1 65

Thảo luận

Nhà mình cũng thế. Chán lắm rồi mom ơi. Giờ sắp nằm ổ rồi mà lúc nào ccũng tiền thôi
01/13/2019 08:01 Trả lời
Cái cảnh vì tiền nghĩ thoi là chán rồi, biết sống sao cuo nhẹ lòng đây mom
Cứ xđịnh nhà ck ko phải nhà mình m ạ :))
01/13/2019 01:01 Trả lời
Vâng biết thế mà vẫn phải sống cùng cảm giác khó chịu
Chuyện này bt mom ah.....họ bênh vực nhà họ mà.... mk là cái thá gì đâu. Sống phải thảo mai mom ah. Chắc gì nhà ck thích mk
01/12/2019 21:01 Trả lời
Đúng là dâu vẫn mãi là ngừoi ngoài bằng mặt k bằng lòng thoi
Cỏ ☘️Lá ai nói con gái là con ng ta. Con dâu mới thật con bà bà ơi....
Sống riêng ngay từ đầu cho khoẻ . Cho dù có tốt nhưng ở cùng cũng sẽ xảy ra mâu thuẫn
01/12/2019 21:01 Trả lời
Khổ cái là nhà ck con 1 muốn riêng cũng k dc mom oi
cứ sống chung là kiểu gì cũng sinh chuyện
01/12/2019 11:01 Trả lời
Mình nghĩ trc là thế rồi mom ak lâu thành lắm chuyện quá mà
giống nhà mình, bố thì gái k chịu làm gì chỉ ăn chơi, mẹ ck thì đi chợ hoa quả. chẳng có tiền đâu toàn vc mình pải lo cho ob, cơ mà ghét cái tính sĩ kinh khủng. lúc nào cũng làm như nhìu tiền lắm. may mk k ở cùng ob. k thì chắc cũng thăng thiên sớm
bố ck mình cũng vậy, gái gú từ ngày xưa roiif az. giờ vẫn trẻ mà chơi bao năm nay, sĩ lắm. cv lớn bé đều đến tay vc mk hết. nhìu lúc k muốn về quê m a.
cm01 như mom đi làm k ở quê còn đỡ này mình ngày nào cũng như ngày nào
Thì mẹ ck cũng chỉ là ng ngoài,nói thẳng bà dâu chỉ là ng đđẻ thuê thôi,ttốt thì ck tốt,k tốt ck theo con khác xem bà nói tn
Ui,mình cưới 9 năm nay mà năm ngoái bà mmới thay đổi cách nhìn về mìn đây,trước thì ghét mình ghét cả dân vĩnh pphúc thế này thế nọ,chửi cả bố mìn k biết dạy con,giờ thì lại điện lên nnịnh như gì,lại đi khoe khắp nơi là nhà có mấy nàng dâu,có mình là ssống dc nhất
Thay đổi thì thay đổi nhưng tr đã sảy ra r thì k quên dc, nhưng vẫn sống cho qua dc mom ak
Hehe, e bầu 7 tháng mà bị má ck bêu rếu khắp dòng họ con dâu bất hiếu ko ra gì đây m, mà h vẫn phải ngot nhật để sống. Phụ nữ ko sợ ế mà sợ nhất là vào nhầm nhà ck ko ra gì, cố lên m ơi, tất cả vì con thôi.
01/12/2019 10:01 Trả lời
Cỏ ☘️Lá Coi gui con cho ai giu roi di lam di m oi, phu nu minh o nha hay bi coi khinh lam.
Gửi ai dc mom ô sợ phải nhà chông cháu thì k đi gái gú dc bà thù bận đi chợ
Gái gú là k chấp nhận đc r, haiz... nhà ck đã vậy m sống đúng bổn phận thôi, kệ họ,
01/12/2019 10:01 Trả lời
Ngày nào cũng nhìn mặt mà chán muốn sống yên thoi cũng khó
Khác máu tanh lòng thôi m, nhà nào chả truyền thống câu coi con dâu như con gái. Trong khi đó thì đối xử như shit
01/12/2019 09:01 Trả lời
Thà cứ toẹt ra cho dễ mom ak. Đằng này khéo ra mặt sau thì k ra gì