Mẹ ck

Các m ơi mình tha thiết xin ý kiến của mấy m với ạ.chả là mình chỉ chia sẻ 1 đoạn stt nói về con ng hay đi nói xấu ng khác 1 cách điêu ngoa.có ngày gặp quả báo .thế là chị ck mình thấy gđ mách mẹ ck mình là bảo mình đang viết trên zalo là chửi mẹ ck mình.xong bà gđ về bảo mình là mày nói ai.mình bảo con k nói mẹ.xong bà bảo m k nói ra m k xong với t đâu.t k tha cho m đâu.t gọi cho bố mẹ m biết.thế là mình thấy động chạm đến bme mình mình tức mình bảo mẹ cũng đi nói xấu bọn con quá nhiều rồi.xong r nói mình um xùm lên.1 lúc sau mẹ ck mình gọi cho bố đẻ mình nói ông k ra gì rồi nói là trong đêm hôm nay mẹ con nó k quấn séo đi bà í về bà í đâm chết luôn.thật sự chuyện k đáng gì tự bà í có tật giật mình.mà trong khi mình thấy hay mình chia sẻ để nhiều ng biết để k nói xấu ng khác mà bà cứ vin là mình nói bà í.các m cho mình lời khuyên phảo s đây.động tí là lôi bme đẻ mình vào.thật k chịu đc.

2 91

Thảo luận

mẹ ck mình thì theo kiểu k thích tranh chấp, chỉ có bố ck mình hay xỉ xói thôi, tính mình k nói nhưng âm thầm chống đối, ví dụ như trc hay mời ăn cơm, giờ hôm mời hôm k, trước thì niềm nở còn bây giờ thì tuỳ, mà ông nói gì nghe xong rẻ bỉu trong bụng thôi chứ chẳng nói ra, k kb với bất cứ ai bên nhà ck, có đứa cháu ngày xưa nó kb khi chưa lấy ck nên cũng kệ và e cũng chẳng đăng gì đụng chạm, nếu có chia sẻ gì em sé ghi ví dụ "nguồn: copy trên mạng"
01/13/2019 09:01 Trả lời
Một chữ Hận thôi các m ạ, quá nhiều uất ức xảy ra, Hận lắm, nhiều khi mình còn nghĩ, bà ấy có chết mình cũng k cho con mình về để tang. Hận
M giờ có sống chung k
Ngay trước mắt m ạ.
Giờ mình k đắng fb zalo.. toàn lên đây thả thính bao nhiêu uất ức.. chán bỏ xừ.. mấy bà mẹ ck nhìu khi k có gì mà cứ lồng lộn lên.. riết ở phải dòm trc dòm sau.. thánh ra khó ở
Cứ kệ vậy k cần gthich nhiều mom ah
Gthich lại bảo ngụy biện ah kệ đi
E cung tug bi va tu nay k bao gio dag fb
Vì sau có hòa thuận đc k m
Van binh thuog hoa dong nhung chỉ co mẹ ck la ch van k hieu dc tinh cua me
Mom đưa cái stt đó ra mn xem xem có nói động gì tới bà k mà bà tự vận vào người. Đm đúng là hãm. Có tật giật mình. K đc nhịn nhục nha mom. Ngta sẽ làm tới đó
ẩn danh mình có nói như vậy.nhưng bà đj lm xa.chị ck mình đọc đc bảo n đang chửi mẹ trên zalo.thế là bà gđ về chửi mình.trong khi mình nói đúng thôi.ai cũng vậy nói sai trái là khẩu nghiệp.bà có tật giật mình cứ nhảy cẫng lên là mình nói bà
p_84908362xxx m thấy mình nói vậy có quá đáng lắm k.hay theo m có động chạm gì đến bà í k.thực ra nói vậy cũng là để bài học cho những ng hay đi nói xấu thôi mà
Mình đi cmt dạo trên f mà mẹ chồng mình hqua nói mình văn vẻ gớm nhỉ có những bl hay thế k cẩn thận ngta chửi cho, m chả nói gì,dù m rất bực mình theo kiểu bị theo dõi ấy, m chả quan tâm nhà ck m đăng gì trên f từ em chồng cho đến nẹ chồng, nói như kiểu soi mói nhưng m cũng kệ bà, muốn nói gì thì nói
01/13/2019 08:01 Trả lời
bà có tật giật mình chi dau của ck mình thì khác ,2zck mình dọn ze nhà zk Sống mà cách cả hơn trăm cây số ,có chuyện gì chị cug gọi lên kể, zui bùn gì cug z, k koa moi móc e dau như z, cả 2chi e mình chag thích bme ck, e bà giog như mẹ ck mom z, nhưg bme ck mình chag giám mắn don mình
01/12/2019 23:01 Trả lời
Mk mà đăg cái j láo hay ntn là toàn phải giới hạn bạn xem chứ k cho ng nhà ck đọc đc
01/12/2019 23:01 Trả lời
Minh lấy ck 1,5 năm mình k ở chung cùng gd ck. Từ ngày cưới minh về minh có ở nhà ck gom lại chắc cũng dc nửa tháng mà mình chưa nấu dc cho ba mẹ ck mình 1 bửa cum nào. K biết có bị nói gì k ăn rồi cứ tới jo nấu ăn là mình phụ lạt rau. Ăn xong dành rửa chén. Mẹ ck ít nhiều chuyện nên khi gọi về hỏi thăm cả mẹ cả ba chưa đầy 20p . Nhà ck minh có thêm 2 bà chị dâu nhưng chưa bao jo nghe mẹ ck khen hay chê 1 ai với mình thấy cái gì cũng dc cũng bt khà khà. Minh lên lily đọc thấy có nhiều bà mẹ ck nhiều chuyện vô lý. Chi ly tính toán vòi vọt tiền con. Mẹ ck mình k bao jo yêu cầu con cái gửi gì về cũng k cần tiền con cái chỉ cần con có tiền dư chi tiêu và để dành mua nhà. Mà mình nghĩ chuyện đó có vẽ lâu hà hihi.
01/12/2019 22:01 Trả lời