Mong bé Heo

Các mom em hỏi xíu Khi 2 vợ chồng sinh hoạt xong các mom có nằm kê lên gối không. Và nếu kê gối rồi sáng dậy đi rửa thì có chảy ra tinh dịch không ạ. Nếu có thì chảy nhiều hay ít ạ ? Em tình hình Tết này lại đối mặt với vô số câu hỏi từ họ hàng cô bác láng giềng rồi [6][6][6]

2 91

Thảo luận

Mình để tự nhiên m ah. Kê gối thôi m
01/13/2019 09:01 Trả lời
E cũng kê gối nằm đến sámg mới đi rửa 🤣🤣🤣 thế mà dính hi
01/13/2019 03:01 Trả lời
mình kê mãi cũng chả có :( thà chả ai hỏi để tự nhiên mình còn thoải mái , đây ùn ùn hỏi hỏi fat mệt
01/12/2019 23:01 Trả lời
Ừ mom giống mình, cũng kê mãi rồi chưa dính [1]
M nghĩ là tinh trùng sẽ bơi rất nhanh vào trong, dù tt chảy ra ngoài nhưng 1 lượng tt rất lớn và khoẻ nhất đã kịp vào trong rồi b. Dù có chảy ra ngoài cũng k sao. Sau khi qh m liền đi rửa ngay cho sạch sẽ ^^
Khổ thân! M đang kế hoạch vì mới cưới, thế nào nghịch dại 1 lần mà dính ngay và luôn. Cũng nghĩ là rửa sạch cho ra hết mà đâu có đc, nói chung là tuỳ trường hợp :(
May’s Phải rồi mom hihi, người dễ thì rất dễ. Nói đùa như các cụ ý, đi qua đầu giường cũng dính :))) Người khó thì khó thôi mom
Khi ck gần xuat là m kê gối sẵn đi xong vắt chéo hai chân lên tường luôn để khoảng 15 phut sau đó đi ngủ thì để gối dưới bắp chân, do cơ địa hay sao chứ mình ko bao giờ đi vệ sinh liền hết mà cũng ko bị bệnh gì hết, đó là kinh nghiệm của mình thôi nha chúc m sớm có heo con
Ẩn danh mình thả tháng thứ 2 là có bé đó m
Anan Vâng mom, em hi vọng đón đc bé Heo [3]
Lúc trc e qh xong la kê cao gối năm 40p la đi vệ sinh m. Để tới sáng sợ dễ viêm nhiễm m ạg
Vâng mom e sẽ rút kinh nghiệm k để lâu vậy nữa
Chung cảnh ngộ mom ơi. Ko cả muốn về quê nữa. Ko muốn gặp ai nữa
ngựa bất tham Cố lên mom, con cái là duyên số rồi sẽ về thôi
Ẩn danh dạ m. Biêt thế nhưng về quê ng ta hỏi nhiều e thấy cgasn get áp lực. Giờ e có nói có nghĩ đâu. Bị hỏi mới nói ra thoii m
minh thi qh xok k kê gối mà nằm nghiêng trái
Thế ạ mom. Đôi lúc mình cũng nghiêng trái. Đi siêu âm thì tc ngả sau nên các mom trên này khuyên nằm kê gối thế nên mình hay kê nè mom
Ẩn danh minh ngã sau nè m. minh chơi kiểu doggy xok la nằm nghiêng trai 20p l di rửa nó có ra dịch kệ nó 2ngay qh 1 lần
Chỉ để 15-30p phải đi rửa k viêm đấy. Con cái là may mắn, như mình kê chán k đc. Đến lúc chẳng thèm làm gì, xong cái đi rửa luôn mà bé lại về
01/12/2019 22:01 Trả lời
Mom nói chí phải, con cái còn cái duyên nữa
Kê hay k thì đứng dậy vẫn chảy ra mom t chỉ cần ngủ nửa đêm đã chảy r ý
01/12/2019 22:01 Trả lời
Vậy ra ai cũng thế mom nhỉ. Do nhà mình khó nên chưa dính thôi
Ẩn danh t trước cũng thế thả 8 tháng con mới về mom