ck đi kara

Mình về mẹ ở cữ, bé dc gần 1 tháng r. vk ck xa nhau. kiêng qh mấy tháng nay r. sau sinh bụng mỡ bèo nhèo, nhìn đâu cũng thấy thịt mập ú. tóc tai bù xù, quần áo luộm thuộm. nói là tin ck nhưng sao vẫn thấy ko tin, thấy buồn và ứa nước mắt. 😓😓😓

2 75

Thảo luận

Lâu lâu ck mình chở sếp đi nhậu là có gái gọi. Khi về ck kể lại mình nghe là thấy chịu k nổi rồi ý. Mặc dù rất tin ck
01/15/2019 18:01 Trả lời
mình đã từng đi với ck. gặp mấy ông gọi đào r nên mình thấy tởm lắm. nên càng nghĩ càng khó chịu.
Nói chữ tin cũng khó m ha.mình cũng xa ck.thật cũng sợ lâm
nói tin nhưng lòng bất an
Nay thì tùy tâm của ck thôi m.nhưng nếu bít dc mình lại thêm đau lòng thôi.thường thì đó là tật bẩm sinh của mấy ông rồi
Du sao ck m cug nói cho m nghe chứ thà dâu cho m k biet tot hon ak m nen tin og
cứ giả mù giả điếc cho nhẹ lòng
Cứ tin thôi m ak....bằng hơn đi nt gọi dt báo biết chứ im lặng mk đi thi thì suy nghĩ lại mệt thêm mk khi biết thì suy nghĩ nhìu hơn bây giờ
01/14/2019 03:01 Trả lời
vâng mom. thà biết đi đâu với ai. còn hơn ko biết j r suy nghĩ lung tug
Nhiều ng thì nên tin,nhiều ng không nên tin chút nào,ví dụ như em,tính em hay đa nghi,mà đa nghi càng khiến tc vợ chồng chóng đứt🤣🤣 Mỗi lần chồng em đi ăn uống đâu về muộn y rằng đầu óc em lại nghĩ đi ăn rau thơm vồ mèo các mom ạ:)))
01/14/2019 03:01 Trả lời
mẹ cu Min🐣🐣 vâng mom. mình quên r. giờ lại nghĩ buồn c khác r. lúc nào cũng dễ buồn dễ tủi thân
Daisy 🌼 nhạy cảm vô cùng luôn mom à,buồn thật í ạ
Ck mình có j cũng nói hết. Cứ tin ck đi mom. Nhiều ng ko kể cho vk đâu. Mình cũng mới đẻ hơn tháng bụng mỡ ko. Kiêng qh 9 tháng mang bầu nhưng kệ. Chăm con đã mệt ko có đầu óc qtam j tới cái khác
01/14/2019 02:01 Trả lời
vâng mom. hi. con là qtrong nhất
Daisy 🌼 uh nè. Suy nghĩ nhiều nặng đầu mệt mình thêm thôi
Ck mình đi gửi cả hình,gọi cả videocall cho xem,mà mình đâu có quan tâm,nói đi nhậu đi hát vs bạn thì mình cứ ok thui,tối tắt đèn ngủ chả thèm đợi.mà chắc ck sợ mình bầu nghĩ lung tung nên gửi cho yên tâm.m cứ kệ m à,quan trọng ng ck bik thg và nghĩ cho vk con,mình bùn lo chỉ mình khổ.mình thì quan niệm vk ck bik tôn trọng nhau còn duyên thì ở,lừa dối mà mình bik thì cho đi lun,nên tâm tư cũng khá thoải mái [1]
01/13/2019 23:01 Trả lời
nhưng do mình hay suy nghĩ lung tung, ko dc vô tư thoải mái như mom
Daisy 🌼 uh trc mình cũng hay nghĩ nhìu mà từ khi có con mình lại chả nghĩ j nữa m.đàn ông họ mà mún thì tìm đủ cách giấu mình có lo cũng chả đc.
Thật sự mà nói luôn.nếu đàn ông thương vk sẽ k nói cho vợ biết là mình đi kara như thế đâu m.mình củng nên tin tưởng 1 chút vì k phải đàn ông nào củng như nhau.khi nào mà phát hiện dc 1 cái gì đó bất lí là ok đường ai nấy đi luôn.nếu là em em sẽ như thế
01/13/2019 22:01 Trả lời
Khó chấp nhận được lắm.em củng như m v á.đi đâu mà về trể là như muốn đập hết đồ đạt luôn v .lỡ mà phát hiện bị lừa dối ck ngoại tình thì ôi chắc câm nín mà ct luôn chứ k nói dc gì luôn
vâng mom. tiễn bạn lên đường.gụt bai luôn.
Nhiều khi m phải nghĩ tích cực tin ck thì mới nhận lại đc sự thành thật của ck. Lúc nào cũng nghi nghi ck càng lấn tới ý
01/13/2019 21:01 Trả lời
mình trc giờ chưa phát hiện ck gian dối mình điều j. mình vẫn tin nhưng vẫn cảm thấy tủi thân
Ráng lên mom ơi... mới sanh đừng nghĩ nhìu.. ck mình cũng hay đưa khách hàng đi lắm làm cv là vậy đó... ck nói vs mom z là dc rồi.... nhìu lúc cũng buồn như mom nhưng vì cv thôi cố lên mom à
01/13/2019 20:01 Trả lời
cũng là để kiếm tiền nuôi con thôi đúng ko mom.
Daisy 🌼 cứ nghĩ như z sẽ thấy nhẹ lòng hơn mom ak