Ko ngủ đc, sn buồn cuộc đời

Tự nhiên 2h rồi vẫn k ngủ đc, suy ngẫm về cuộc đời, cũng lớn lên, chỉ biết học và học, rồi cũng yêu đương lấy ck và sinh con. H thì từ sáng tới khuya cắm đầu đi làm, con thì đáng yêu nắm ạ, chỉ có cái ck là buồn thôi, vừa giận vừa buồn. Sao thấy nhà nhà đều vui, vk ck ai cũng tình cảm, còn mình nhạt như nc ốc, yêu cũng mãnh liệt dữ dội lắm mới cưới, mà cưới về r vô tâm hẳn ra, chả có chút lãng mạn nào. Trừ khi vk chủ động chưd ck cứ ì ra ăn nói thì cộc cằn đến phát chán ngán. Chả hiểu sao nữa, cả ngày cười cười ns ns nhưng trong lòng cứ buồn, nỗi buồn man mác, đúng là sống ko có tình cảm chán phèo thật. Sao cưới nhau chán vậy.hồi hay yêu thôi

2 36

Thảo luận

Còn m nói thật 2 vk ck m hẹn hò bảo iu nhau long trởi lở đất thì k ,vì hẹn hò gàn 3 tháng gặp gd luôn và sau đấy cưới ,nhưng h cưới mới thấy ôg nhây và cũng đang học cách quan tâm ng khác ,vì thực ra ôg chưa iu ai bh ,tính thật thà lm.m thì đỏng đảnh nóng tính và vụg ,còn ck thì châm chi lm .ông bảo có gì e cứ nói a sửa đừng im lặng giận là dc,
01/15/2019 02:01 Trả lời
Y chan Ck minh.
01/14/2019 11:01 Trả lời
Ck mk các ngày lễ ko nhớ, ko bao giờ biết mua quà tặng vk là j, đi mua đồ hỏi ý ổng thì bảo vk thích thì mua. Chán lắm thôi
01/14/2019 05:01 Trả lời
Sau cưới thấy cuộc đời mjh bạc bẽo quá..! Chả có tí tình cảm j dù yêu lắm mới cưới
01/14/2019 04:01 Trả lời
Mom giống mình nè. Đàn ông họ lấy mình về r xem như đã sở hữu nên nv đó mom. Buồn lắm bh lấy con lm động lực thôi ạ
01/14/2019 01:01 Trả lời
Mình quen ck tới khi cưới chưa dc 7 tháng, gặp cũng ít tặc lưỡi lấy đại chứ ko yêu nhau gì cả. Lấy về mới yêu nhau ko hết đây nè, xa ck cái nhớ dt liên tục đấy là ít khi xa ck vì 2 vk ck ở nhà buôn bán đi ra đi vào thấy nhau mà ko chán. May quá hợp nhau chứ ko thì cũng mệt m nhỉ
01/14/2019 01:01 Trả lời
bé heo nhà mẹ khỉ uk may mắn đấy m. Họ bảo lấy ck như canh bạc ko sai. Trước ck mình yêu 2ng ấy, gơm lúc chia tay lên chia tay xuống tưởng ko có nó ko sống dc ấy chứ xong rùi cũng bỏ. Giờ gặp ck mình may mắn quá. Ck mình cũng như ck m chưa yêu ai bjo, kể lần đầu hun mình run như gì còn mình hun hít ôm ấp là bt chỉ chưa xxx với ai thui. Nghe ck mình kể đi tán gái cười đau bụng ấy, nhà bắt đi chứ lão có biết tán đâu. Giờ cứ trêu là e tán a chứ a có tán đâu
Mẹ Chuối :)) ck thi dc lm ng mai mối lm ,nhưng ôg chả biết cách tán ,thật thà quá cơ .dc cái chăm ci ,sang nịnh bố vk xem bóng hét như thật [2][2][2],thực ra khi đến nhà ra mắt bme ck khá giản dị và chân quê mới dám lấy chứ quan hệ mck nàng dâu sợ lm,ck e k kể ,e soi dt ông tán gái mà buồn cười,đúng kiểu cb tán bbe hỗ trợ thì đứa bị tán nó kiểu ci xem là bạn =)) ,ck e cũng trêu e là e có hp k khi lừa dc trai ngoan như a [18][18][18][18]
Mình ngẫm ra 1 điều khi kết hôn. Đó là tự lo cho bản thân từ tình cảm đến tài chính và công việc.
01/13/2019 23:01 Trả lời
Vâng. Chả hiểu sao lại nhạt nhẽo hẳn đi
Happy bạn phải thường xuyên thay đổi kì vọng của mình với ck. Và cả 2 đặt mục tiêu chung cùng nhau làm. Thì sẽ đỡ hơn đó.
nhà m dc cái 2vcck ở cạnh nhau vui như tết. ck 34t, vk 26t mà suốt ngày đấm đá, trêu đùa như trẻ con
01/13/2019 01:01 Trả lời
Chúc mừng mom.mom ở chung hay riênv
Happy ở chung m ak!
Giống e quá m ạ :( e quá buồn luôn ấy :((
Yêu thì vẫn yêu ck, nhưng mà sao thấy chán kinh mom à, riết r k biết thành ra cái j
Còn m thì ngược lại kg yêu mà lấy nhau, bạn đầu nhạt nhẽo vì vk Ck kg hiểu nhau sau này thì mặn lắm rồi ^^
mẹ junsu ông ck hay mom ak. Nhớ nyc thôi thì dc, đừng làm j quá giơid hạn
Happy m đó b , chỉ là nhớ lại thời còn đi học xong nhớ liên miên ấy mà ^^