Chuyện BJ cho ck.

Các mom ak. Lâu lắm e k BJ cho ck. Hôm qua ôbg đòi hỏi, bầu bì lâu ngày k đáp ứng, nên e cũng đồng ý làm cho ổng. Ông kêu là bj cho ck khi nào ck ra ck nhắc vk . Em BJ lúc lâu cho ck xong ông hưng phấn quá hay j mà bắn k kiểm soát nên e mới ngậm 1 ít tinh trùng của ck xong vội vàng nhả ra luôn. Em mới trách ông ko biết đường kiềm chế để tinh trùng bắn vào mồm e. Vậy có đáng ghét k chứ. Lần đầu tiên em bị tinh trùng bắn vào mồm đó các mom ạ.

3 97

Thảo luận

Ck mình cũng muốn mình bj mà mình thấy gớm quá. K thể nào làm nổi ý
01/24/2019 08:01 Trả lời
Mình cũng hay bj cho ck, nh ck k xuất trong miệng, nhớ trước thử 1 lần, mình nôn thốc nôn tháo, thích bj cho ck nh k thích mùi tinh dịch tí nào
01/23/2019 22:01 Trả lời
Ch mình thì rất thích đc bắn vô miệng mình 😑 mình ko thích nhưng ko phản kháng nhiều, sợ ảnh tự ái. Mỗi lần vậy mình toàn ngậm 1 họng r nín thở dô wc phun ra, chứ ko dám nuốt 😭 ảnh còn khuyến khích bảo nuốt đi nữa chưa 😑
01/23/2019 08:01 Trả lời
Bj là kiểu sao cho Ck thích dc ai bày cho em với các mm ơi
01/23/2019 03:01 Trả lời
Xem phim sex nhìu vô rồi làm theo thui m, kiểu lẳng lơ lên và ko sợ dơ, sợ mùi, nghĩ là mình rất thích đc hun lên hoạ mi của chồng là làm đc thui :))
Hic e cũng mới bị như vậy, bj xong hắn cho ra luôn mình k kịp trở tay, vừa bị bất ngờ nữa nên hơi mắc ói, mình giẫy ra luôn ck hơi bất ngờ :))
01/23/2019 01:01 Trả lời
Mình để a ra trong miệng lun, thấy cũng bthg mà các mom. Sau khi ra mút nhẹ nhẹ a thik lắm...
01/22/2019 10:01 Trả lời
Có những người chồng rất thích vợ mình nuốt, cũng có những người thương vợ quá ko cho nuốt, gần ra là bắt quay tay thôi. Theo kinh nghiệm của mình thật ra thì nên nuốt luôn sẽ đỡ tanh hơn là phun ra. Vì lúc đg Bj chồng bắn ra thi nó đi thẳng vô cổ họng r. Phun ra là nó sẽ dính đầy trong miệng lưỡi tanh lắm.
01/21/2019 11:01 Trả lời
K biết s chứ lúc e bị mất ngủ r nỏi mụn r khô hạn nửa[10]. Ck ctac về moi lần bj là bắt e nuốt, 2 - 3 ngat sau mụn bị đẩy r ngoài hết r k con mất ngủ vs khô hạn nửa luôn[2]
Ẩn danh mình đâu co làm gì đâu. Cái đó là ck mình tự tìm hiểu r bảo mình làm v thoi chứ mình cũng k rỏ nguyên nhân cho lắm. Chứ lúc mik nuốt ck mik sợ tanh r lo qua tr[2]
Ck e lúc nao cung bắt e nuốt. Moi lần v là mấy ngay s e k còn mất ngủ nửa.
01/20/2019 22:01 Trả lời
Goldie mih nghi vi so thich ay m .[2]
Ẩn danh [2][2][2][2][2]
Lúc chưa bầu thì mình cũng hay bj cho ck rồi nuốt cả tt của ck nhiều lúc bị nghiện luôn mom ạ.jo bầu dc 6th thì chỉ bj rồi vkck qh ck xuất trong thôi
01/16/2019 12:01 Trả lời
e lần nào ck cung cho ra trong miệng e luôn.
01/16/2019 11:01 Trả lời