Dâm

Cả nhà ơi! Biết phải làm sao đây!!! Mình mới lấy ck đk 1 năm; yêu 1 ng và cũng chỉ lấy có 1 ng thôi. Nên chỉ biết 1 con Chim thui. Nhưng trước đây thấy nhu cầu mình còn đỡ ( hay do 2 đứa lâu k gặp nhau nên mỗi lần gặp nhau là ịch). Nhưng lấy nhau về rồi, suốt ngày bên nhau nhưng vk ck lại ít hơn. Tuần 1,2 lần; thậm chí 2 tuần có 1 lần. Thực sự mình rất khó chịu. Muốn rất muốn mà hắn ck k hề hiểu ý. Lúc ịch với nhau mà như trả bài, chưa 1 lần nào cho mình lên đỉnh được cả. Cảm thấy thực sự rất khó chịu... muốn được hơn thế nữa!! Có phải mình dâm quá k??? Biết làm sao đây😭😭😭.

4 65

Thảo luận

Giốg mìh m. Buồn lắm
01/21/2019 12:01 Trả lời
Minh cung gan 3th roi, k giam lam gi ne. Nhung minh cung k thay ham muon tu khi co bau. Ma ck minh thi co ve cing k con nhu cau may nua hay sao nen ck minh van rat bt. Nhieu luc cung noi muon lam nhung phai giu cho con , vi 2vck mai moi co
01/19/2019 05:01 Trả lời
Minh cung tung nhu mom. Nhung gio minh nghi minh nen tim thoi diem thich hop tan su cung ck. Hoac la minh chu dong pm hon ck so vao cau nho cua ck mot luc la cau len ngay ay ma. K phai chi fan ong moi co the chu dong trong cjuyen ay, neu ban cu de ck chu dong mai ck lai chan. Nhieu luc ck dang chan chuyen gi ma dc minh chu dong trong chuyen ay, biet dau ck sr het chan va con thay khoai nua. Hay lua ma lam mom nhe
01/19/2019 05:01 Trả lời
Nc trao đổi với ck. M muốn đc ntn nói ck. Tự mình chủ động cũng đc mà. Măc đồ sexy. Ngồi lên ng ck rồi dụ thui. Hjhj. Ổng đè luôn ý chứ
01/19/2019 04:01 Trả lời
Giống mình, lúc chưa cưới ck mình trâu lắm, đòi miết, nghĩ cưới về chắc ngày nào cũng quần nhau nhưng ko phải, chưa cưới ít gặp nên gặp là tranh thủ, còn cưới về đủ thứ lo toan, nghĩ có nhiều tgian nên cứ hẹn qua hôm sau, đến lúc bầu ck lo cày thay vk càng mệt hơn nên về có đòi cũng ko muốn nổi nữa
01/18/2019 21:01 Trả lời
Chẳng bù cho ck m. Trả bài thường xuyên. Hắn nhu cầu cao
01/18/2019 21:01 Trả lời
Ừ. Vk ck nao cung v á
01/18/2019 20:01 Trả lời
Các m lúc nào cũng chị so sánh lúc trước khi yêu với sau khi cưới k ham muốn nhiều nhưng các m là vk các m có hiểu cho ck mình vì sao lại như vậy k? Khi cưới rồi áp lực kinh tế pải lo tương lai 2 đứa ,rồi bố mẹ 2 bên khó khăn thì pải lo cho cả bố mẹ nữa chứ đâu pải như thời yêu tán tỉnh có thế k ăn uống gì ngồi nhìn nhau cả ngày k chán,chưa kể có baby rồi thì còn áp lực hơn gấp mấy lần pải nỗ lực kiếm tiền để cho vk con cuộc sống đủ đầy những áp lực về tinh thần đó vô tình lm mất đi ham muốn của ck m,nên khi là vị trí người vk các m nên đặt mình vào vị trí người ck thấu hiểu cho ck nếu đc thì nên thương ck hơn như vậy ck m dc thoải mái hơn thì hai người sẽ có những phút giây thăng hoa hơn,chúc các m và ck càng ngày càng hoà hợp hơn trong chuyện giường chiếu cũng như cs hàng ngày.
01/18/2019 18:01 Trả lời
Chuẩn luôn ý . Cưới về đủ thứ lo . Cơm áo gạo tiền . Time đâu mà gig chiếu.
M này giông mk ghê . trưóc yêu nhau k ham muốn lăm nhưng ck lại ham . đến luc lấy nhau về r thì tuần có 1-2 lần . bây giờ thì bầu r nhiều luc thèm nhưg ck cũng k biêt it . lăm luc tháng mới 1 lần
01/18/2019 13:01 Trả lời
Ck mình ngày nào cũng sáng 1 cử tối 1 cử. Hôm nào mà ck mệt quá thì mình bj cho ck ngày 2 cử. Giờ có thai thì 1 tuần 1 cử, còn lại là mình bj cho ck cách ngày 1 lần
01/18/2019 13:01 Trả lời