Trước giờ đổ oan cho lily quá- làm đẹp với deal hấp dẫn phun môi tế bào gốc cho các mom ở hà nội nào!!!!!!

Nghĩ lại thấy mình và bao nhiêu mom khác trên lily đổ oan cho App Lily quá các mom ah. Trước giờ toàn kêu lily chỉ ưu đãi cho các mom ở Sài gòn mà không biết là ở Hà nội cũng có bao nhiêu deal làm đẹp, nào là đẹp da, đẹp móng đẹp tóc, đẹp tất tần tật. Mình cứ nghĩ là vào đổi quà mới có quà, nhưng mà quà ở Hà nội nó nằm trong mục “MUA SẮM” các mom ah, quá trời quà luôn, ngất ngây luôn. Nhân tiện mới làm môi bong xong, e chụp ảnh quả môi của em khoe cho các mom nè. Môi e làm là được 2 tháng rùi, bong hoàn thiện rồi ạ. Em săn được voucher làm đẹp phun môi TẾ BÀO GỐC với giá 1250k, quá rẻ luôn. Lúc phun thì hơi đau xíu xíu thôi do cơ địa e chịu đau kém, mà cũng ko nên ủ tê nhiều vì ko lên được tươi màu môi. Phun môi mình kiêng thịt bò, rau muống, kiêg nước mắm,,,, nói chung phun xog người ta hướng dẫn nhiệt tình những gì nên kiêng cho mình. Nên ăn nhiều dứa hoặc uống nước ép dứa để lên màu môi đẹp. Khoảng 2 tháng là màu môi sẽ lên hoàn thiện nhất, nếu cần tươi hơn mình đi dặm lại Phun xong cái tự tin hẳn các mom ah, ko còn làn môi thâm sì nữa,môi đỏ hồng tự nhiên, thích thì mình vẫn có thể đánh thêm son lên nếu như trang điểm được, ui la la e tự tin lên nhiều á

3 38

Thảo luận

Phun có đau lắm không mom
01/30/2019 21:01 Trả lời
Nhìn đẹp quá mom
nhjn moi m xinh qua hj
Môi đẹp quá vậy mom, cho e địa chỉ đi mom ơi màu đẹp quá
01/22/2019 22:01 Trả lời
Dạ e săn deal làm đẹp đó mom. Đang có ưu đãi với giá 1250k đó mom ạ
Đổi quà ở phần mua sắm như nào vậy mom ơ
01/22/2019 21:01 Trả lời
Lucd mom đang đọc bình luận này mom nhìn xuống màn hình nhé. Ngay góc dưới màn hình này mà
Nhìn môi cưng quá mom ơi, chỉ muốn cắn. [3]
01/22/2019 20:01 Trả lời
Hihi cảm ơn nàng nhaaa. Nhờ có deal hấp dẫn phun môi với giá mềm mại đó
môi mộng đẹp vậy mom
01/20/2019 22:01 Trả lời
Phun môi xong bôi chút dưỡng là nó căng mọng vậy đó mom ạ
Môi mom nhìn đầy đặn đẹp quá
01/19/2019 23:01 Trả lời
O nha trang có k m nhỉ
01/16/2019 21:01 Trả lời
Nha trang hình như chưa có deal giảm giá của lily mom ah
Môi mom phun lên màu tưj nhiên quá mom ạ. Thích thê