Tang sinh mon

Co mom nao da tung khau lai vet may tang sinh mon k,cho minh chut y kien

0 57

Thảo luận

Hồi mình sinh đứa đầu họ ko rạch mà tự rách đến tận cùng đến kúc khâu sống đau gấp trăm lần đau đẻ , đến đứa thứ hai họ rạch ít lúc khâu tiêm thuốc tê nên ko có cảm giác gì
01/18/2019 15:01 Trả lời
Bằng Lăng tím m dang lo,k pit khau ve co lanh k nua.
Như Mây mom rửa bằng nc chè xanh sau đó bôi cồn iod (cồn màu đỏ ) ấy là nhanh khô vết khâu
mih sinh k chich thuoc ji het may song, 20ng r het dau nhung k bik vet thuong nhu the nao, co rong hay k, m sao fai may lai the
01/18/2019 11:01 Trả lời
Minh sanh hon thang r,nhug vet thuog k lanh do di ung chi chi,nhiem trug nua
Minh cug bị rạch sau tận đích luon, dau da man, ko ngoi day dc, ko đi lai dc.sinh thuog ma nam vien 7ngay moi cho về.jo vet chỉ chua tan het
01/18/2019 09:01 Trả lời
M bị hở Nhíu k
01/18/2019 09:01 Trả lời
Ho o cửa mình ay mom,con o gần đít no lành r,nen bat buoc phai khau,k thoi no rong toát
Mom khâu chi v
01/17/2019 13:01 Trả lời
M moi sanh duoc 1thag,vet thuong chua lanh nen phai khau lai
Đau thấu người luôn á.ám ảnh luôn
01/17/2019 11:01 Trả lời
Như Mây bị hở la 2 bên thit k dính vs nhau hả mom
Hà Nhàn dung r mom,nen no bi rỉ dịch,bi rong ra
Ai sinh thường cũng khâu hết mom
01/17/2019 10:01 Trả lời
M may r,gio may lai mom
Mình về rửa nước lá trầu không với chè xanh,đđau mỗi hhôm đầu
01/17/2019 10:01 Trả lời
Mình sinh ở từ dũ, có chích thuốc tê á m. Mình bị may lại 3 lần nek. Đau mấy bữa đầu à m. Từ từ sẽ đỡ đau.
01/17/2019 09:01 Trả lời
Hà Nhàn mom di kham lai di,khong thoi bị anh huong toi bo phan sinh duc ben trog ak
Như Mây tai e co lên bsi khám rui bs bảo lành rui bị di ứng chỉ khâu á nên nó lên mủ bác bảo chi là vết thương ngoai da á k sao bsi bảo qh dk ma . nói e 15 ngay sau con mủ thi lên bác lấy chỉ ra nhung k ra mủ vs đỡ xưng nên k đi mom j phía ngoài thi thit liên r con trong chỉ đang tiêu mom ạ
K chích j het ak mom may sống
01/17/2019 09:01 Trả lời
Như Mây k j bằng đau đẻ .. m đã trải qa dc r thì may cai nay k la gì âu mom ngjix nz đi cho bớt sợ nek
Vang,minh cam on mom,de m co gang,chu bua gio chiu dau hon thag r,gio may ve cu them thag nua,that su be tat lun mom oi