Mong con 3 năm

3 năm mong con ròng rã. Lại một cái tết buồn. Tháng này trễ 4 ngày hi vọng là có để kỷ niệm 3 năm ngày cưới nhưng bà kinh lại qua. Buồn k tả đc.

2 77

Thảo luận

E cũng 2 cái tết đón trong vô vọng đây m ơi.haiza
01/19/2019 16:01 Trả lời
Teresa Dạ. Iui đó cũng mất nhiều tiền lắm m nhỉ.khổ. Ng muốn có k có ng k muốn thì lại có
Ẩn danh khoảng 10tr mom à. Người mong người thì bỏ. Nhiều khi nghĩ cũng tủi.
Mình cũng 3 năm mấy mới có nè
01/19/2019 14:01 Trả lời
Lavender 👪 (mẹ ỉn) 🐷🐷🐷 đúng rồi mom. Chắc con chưa về với mình. Uống tây rồi bắc hết rồi.
Vậy mom ráng dùng thuốc bắc cả 2vkck xem sau, mình cũng nghe mấy mom kia nói vậy
Vk ck đưa nhau đi khám xem sao mom
01/17/2019 17:01 Trả lời
Teresa vậy mom canh trứng rồi qhe thử xem sao mom
Mẹ Khoai làm hết rồi mom à. Chỉ iui là chưa làm thôi
Con cái là trời cho mom ạ. Mình cũng đang mong con đây. Cố lên mom.
Con cái là lộc trời cho khi chưa có duyên ắt con không về. Nếu là báo oán con đến rồi lại ra đi hành hạ mình nỗi đau về thể xác và tinh thần. Vì vậy hãy cứ lạc quan và làm những việc thiện từ việc nhỏ nhất. Chúc Mom và tất cả những Mom đang mong con sẽ sớm có duyên đón con yêu về.
lạc quan con sẽ mau về nè mom ơi
Cứ bảo lạc quan lên k nghĩ nữa mà nhìn thấy mấy nhỏ hàng xóm lại nghĩ.
Teresa hic ấy nên mới cần cố gắng mom ah
Chị có từng sẩy hay nạo hút gì không?
Chưa mom à.
Thế mom và ck nên uống thêm thực phẩm hỗ trợ đi
Cùng hoàn cảnh với mom nè, mình nản quá, nhưng mình thường chồng quá, nên mình sợ.....
3tháng nữa là ba năm dđ
Ẩn danh mình cũng nản lắm nên quyết định làm iui thôi mom
Cố lên m mình cũng đang mong con mà chờ mãi k thấy con về
Teresa chúc may mắn nhé m cũng đang xem tình hình tháng này đến tháng m xét nghiệm nội tiết nếu k đc chắc cũng làm iui m ạ chứ cũng mong con lắm
Đậu❤️ chúc con sớm về với mom nhé.
Dạ mọi ng cho e hỏi iui là gì ạ? E cũng đang mong con mấy tháng nay mà chưa có, vkck e cũng ko biết làm thế nào. E cảm ơn ạ
01/17/2019 16:01 Trả lời
Mỹ Liên mom mong con lâu chưa? Có đi khám ở đâu chưa?
Teresa dạ chưa c ơi, vk ck e cưới đã 2 năm rồi, nhưng để bầu khoảng hồi t8 nhưng đến giờ vẫn chưa thấy gì cả, e cũng lo lắm 😥