Tuyệt vọng😓

Đúng là thiếu đàn ông k chết,chỉ thiếu tiền mới chết các mom ạk,em lấy Ck sớm ,trong tay chưa có gì cả,về làm dâu 3 tháng chưa có bầu đã mang tội k biết đẻ, có mỗi cái tết phải ngửa tay xin tiền Ck đi mua bánh kẹo, vậy mà Ck lúc nào cũng rót vào tai. “Vô tích sự .” đéo kiếm dc đồng nào cả”😓😓 em thấy buồn và khổ thân quá ,em bảo đi làm thì Ck bắt ở nhà ,vậy mà lại nói em như thế, gđ Ck đã k thương thì thôi tới h ngay cả Ck cũng như vậy. Trước yêu nhau thì hứa hẹn đủ điều, cưới nhau về đến ngày lễ thì nói” quên đi. Đấy k phải ngày của mình đâu”. Với bạn bè thì Ck thoải mái,k tiếc gì,mà sao với Vk mình lại khắt khe đến thế,em thấy mình giống như một con ng ở làm k kịp thì bị chửi mắng ,nhìn ng ta HP mà em thấy tủi thân quá,,em tuyệt vọng vì áp lực lắm rồi ,, nhiều khi những câu nói cay nghiệt của Ck lm em k còn muốn tồn tại trên đời này nữa 😓😓. em phải lm sao đây hả mn ...em mới 19 tuổi thôi.!

5 106

Thảo luận

Li dị cho nhanh e, bị ngta coi khing thế thì sống sao nổi dc hả e.
02/19/2019 15:02 Trả lời
Gap chị k cho cug dj lm nua de khoi noi
02/16/2019 20:02 Trả lời
Phụ nữ bh là phải tự chủ kinh tế bản thân em ạ. Dù ít dù nhiều nhưng là tiền mình làm ra k phải ngửa tay xin ai như thế cuộc sống mới tốt dc. Bh em còn trẻ nên đi làm kiếm tiền không chỉ cho bản thân em mà còn cho con sau này. em có bầu rồi có con chỉ ở nhà ngửa tay xin tiền chồng thì tủi nhục lắm
02/16/2019 19:02 Trả lời
Ko cho đi làm cứ đi thôi, tự lập nó mới hết coi thường, mà nếu nó vẫn coi thường thì k việc j fai đu bám nó làm j cho khổ đời
Chua co con đi làm kiem tien đi muon an gi tieu gi tu mua .ma chua co con nó noi minh thế co con nằm chỗ thiếu đủ thứ sin nó nó chửi cho thì nên suy nghĩ lại đi
Tặng bạn tấm hình
Mom còn trẻ mà , sao phải đâm đầu vào thứ kh ra dì ấy cho khổ chứ . mom hãy suy nghĩ lại đi ạ
Vớ phải thằng ck nnhư thế thì.. . Kệ mẹ nó ,cứ đi làm đừng có con vội để một thời gian nữa xem cỏ bn tatt xấu nó lòi ra xem có ở đc ko. Giờ đi làm kiếm tiền cất đi một ít .
22 tuổi học xong đại học lấy ck còn sợ sớm mà em sao dại thế
Này là do e thôi. Chẳng lẽ e sống ko có quan điểm ah. Ck đã như vậy thì ko cho làm e vẫn phải đi làm. Phụ nữ có tiền thì mới có tiếng nói trong gia đình được. Ko tiền mới chết chứ ko ck ko chết được đâu.
Vâng 😞
Ẩn danh cố gắng lên e. Tìm việc để làm, gia đình ck có nói e bỏ ngoài tai hết đi.