Xin lỗi con

Tôi là một người mẹ tồi tệ. Hôm nay tôi đã ko kiềm chế đc cảm xúc của chính mình mà đánh con gái tôi, tôi thật đáng ghét. Tôi gào lên, quát nó. Nó chỉ biết nằm khóc. Tôi ko thể biết từ bao giờ tôi ko thể kiềm chế đc cảm xúc của chính mình nữa, tôi khóc vì thương con cũng giận mình sao lại đánh con bé, chỉ vì nó ko chịu uống sữa . Tôi thật sự là tệ lắm rồi. Mẹ xin lỗi con gái mẹ nhiều lắm. Mẹ sai rồi. Nhưng mẹ dã làm tổn thương trái tim non nớt của con gái. Mẹ ko hiểu sao mẹ lại như thế nữa. Bố lại đi chưa về. Mẹ gọi hoài ko đc. Mẹ vô dụng lắm đúng ko. Khi mẹ ko giữ nổi bố cho riêng mình con. Mẹ còn làm tổn thương con nữa. Tôi biết rằng những gì tôi làm ngơ là ko đúng. Như thế này đây 0h22p tôi vẫn đợi ck. Trong vô vọng và sự mòn mỏi mệt nhọc. Tôi không biết từ bao giờ nữa. Từ bao giờ mà tôi lại làm tổn thương con bé như thế. Tôi không xứng đáng làm mẹ. Mẹ là phải bảo vệ con, đđằng này tôi lại đánh nó. Sao tôi lại trở nên như vậy chứ.

1 4

Thảo luận

Mom la dang song vi ck do.hay thu ke ck song cho ban than va con đi.minh truoc cumg nhu mom cu doi ck nhung gio thi ko.mac ke song cho suong da.truoc di dau cjng vay mình mua j thi tiec chi ngji mua cho ck con.gio thi ke han
02/12/2019 04:02 Trả lời
cũng vì thuong con.vì stress con k chịu uong sữa.mom đung tu dằn vặt bản than nữa
02/12/2019 02:02 Trả lời
mom đừng nghi nhieu quá lại stress ý. cứ kệ ck mom đi. csoc con là quan trong hon
02/12/2019 00:02 Trả lời
Thật ra là giận cá chém thớt đó mom...[6][6][6]
02/12/2019 00:02 Trả lời