Có mom nào vắt sữa mà bị la hôn ???

Chuyện là em hay vắt kiệt sữa sau khi cho Mộc bú xong với lại vắt lúc ngực căng do sữa về mà Mộc còn mê ngủ ý. Bà ngoại Mộc cứ cằn nhằn vì sợ hết sữa cho Mộc 🤣🤣 đã giải thích các kiểu nhưng bà cứ khăng khăng không chấp nhận việc làm đó, bà kêu là “NGÀY XƯA tụi tao có làm vậy đâu mà cũng sữa ầm ầm, có tắt tia tắt tiết, áp xê áp xiết gì đâu, tụi mày giờ phản khoa học thì có” 🤣🤣🤣 Cứ hễ bà thấy vắt sữa là bà giẫy như là em sắp hút hết sữa cháu bà ý 😝😝 tếu không tả mà nhiều khi bà nhằng miết nghe cũng đâm đổ quạo các mom ạ 😱😱

1 85

Thảo luận

Mom ơi mom dùng máy vắt sữa loại nào giá bao nhiêu vậy
02/23/2019 19:02 Trả lời
bé táo em thì thấy ok á mom. Mom lên tìm hiểu xem mom
N P N T vầng em cảm mom nhé
Mình vẫn vắt suốt .theo các bà ko vắt thì chết à. Mình phải đi thông tia sữa mấy lần ấy. Phát sốt vì sữa cương lên
02/22/2019 10:02 Trả lời
N P N T chắc vậy đó. Cứ bảo vắt làm gì. Kệ nó. Với lại vắt mất vệ sinh
pé bông kaka, mà k vắt tụi mình khổ chứ ai mom ha
Các mom cho e hỏi ngu tý apxe vú là bị s đây ạ
02/21/2019 16:02 Trả lời
https://hellobacsi.com/benh/ap-xe-vu/ Đây mẹ Táo
Sữa hút ra ròi chẳng bh hết nổi , các bà cứ vậy đôi khi nổi quạo là có thiệt luôn... cứ căng cứng chảy hết cả áo sao mà chịu nổi. Còn e thì có ng k cho hút, bảo hút sau này còn mỗi 2 con "ốc" ... cơ mà con k chịu ti mẹ fai làm răng ,lấy gì cho con ti
02/20/2019 15:02 Trả lời
N P N T rửa mặt nghe nói đẹp da hõng pik có thặc hong m hén kkk
Thiên Di 💕💕💕 em mới rửa nên chưa biết mom kaka
Mình thì vắt ra cho bé ti bình ko à. Mỗi lần vắt cả 400ml. Hôm nào lười mà 4 tiêng ko vắt là muốn apxe dú. Mà có con mẹ nào vụng như mình ko chứ, ko biết cho bé bú mẹ😅...ngày nào cũng tập mà luống cuống lắm, ướt cả mẹ cả con😬
02/19/2019 16:02 Trả lời
N P N T ukm mom. Cái 1 lần thì để đi xa. Còn cái giặt thì để dùng ở nhà
anna vâng. Em cảm ơn mom nhé
cách bao lâu hút 1 lần pan?
02/19/2019 15:02 Trả lời
Em chỉ hút sau khi cho con bú cho cạn với khi ngực cương sữa thôi mom
sao mà giống mẹ ck mình ghê. nói hoài mà bà cứ bảo để dành cho nó bú chứ vắt ra làm j. bla bla phát ngán
02/17/2019 13:02 Trả lời
Kaka, các bà cứ sợ tụi mình vắt hết sữa của cháu
M vắt sữa có chảy thành dòng không hay nhỏ giọt vậy m? Sáng m vắt mãi mới được 20ml. Rầu ghê.
02/17/2019 09:02 Trả lời
Dạ lúc mới thì chỉ nhỏ giọt, giờ là thành dòng đều hai bên mom ạ
Cảm ơn m. M sinh cũng 2 tuần r mà vắt nhỏ giọt thôi nè m. :(
Ôi. Mình cũng z nè m. Kêu mai mốt đẻ vắt sữa ra cho bé ti. Mà mẹ mình la làng lên bảo cứ để nó tự bú chứ vắt ra làm j lắm chuyện. Nói kiểu j cũng k chịu hiểu nhiều khi nổi wạu lun á
02/16/2019 15:02 Trả lời
N P N T ui. Ở đó chắc chi phí cao lắm
Lệ Lệ cũng dc mom ạ. K quá cao mom ạ
Vắt hết sữa thi moi co nhiu sữa tiết ra chứ mom
02/16/2019 15:02 Trả lời
Vâng mom. Nhưng các bà các mẹ k rành ý mom