14-2

Cưới ng ck vô tâm vô lãng mạn. Năm đầu tiên 14-2 bên nhau k gì cả. Thật sự nghĩ tủi thân vô cùng

0 33

Thảo luận

Giong m
02/17/2019 09:02 Trả lời
Giờ còn thế chứ có đứa con vào rồi là k còn nghĩ gì đến quà cáp nữa đâu mom
M sn thoáng lên.chỉ cần ck dành tất cả các ngày còn lại để y thương mình là đủ chứ đừng đặt nặng vào ng lễ.m cứ nghĩ tn nha.nếu ng bth ck vô tâm.hay lm m buồn.đến ng lễ chỉ cần mia cho m 1 bó hoa là m vui ư.ck mình đây.cực kì y thương chiều chuộng vk.k để vk thiếu thứ gì.suốt ng chở vk đi mua quần áo dày dép.đồ trang sức cũng là ck chở đi mua.vậy mà ng lễ cũng im re.lúc đầu mình có hơi buồn nhueg từ lúc nghe ck nói đúng quá nên im luôn.hihi
Em từ yêu đến cưới k quà k hoa k j hết e thấy cũng bt vì vk ck e đều làm hàng ăn e ở nhà đẻ ck làm nơi khác nên nhưng ngày này đông sml e thấy cũbg bt có ng vô tâm thật có ng vì hoàn cảnh e k ns ai cả nhưng bản thân e lại k quan trọng mấy ngày này chỉ cần lúc nào cũng hp là ok ck e còn bảo dẫn đi mua quần áo e còn chả mua e tự lo dc mà quần áo mua nhiều cũng chả làm j từ ngày yêu nhau e cũng chả đòi hỏi j cho đến khi làm vk ck e cũng vẫn thế cái j e tự làm dc e k bao h nhờ ck 😁😁😁
Ck m 14/2 là dc nghỉ cả ngày nên là lập kèo đi xem fim ăn uống :)) ,xong về mua ăn vặt cho m , ck m kiểu sơ khai ấy nên m dạy từ từ chư khoản cgai tán tỉnh ôg ý ngơ lắm
Mình năm đầu cuoi đây cũng chẳng dc gì
02/17/2019 08:02 Trả lời
Mình vừa cưới xong thì 14/2 Ck k có gì luôn. Đến 15/2 dẫn vvợ đđi mua vàng thì mình k cần nữa
Mình 2 năm trời rồi nè mà có dc j đâu
Mom có thấy tủi k
Ko mom mình thấy bt
Không biết với các mom ntn. Chứ như e 1 đứa con rồi, cứ tiết kiệm đc khoản nào là hay khoản đó. Như năm ngoái e cưới đến 14-2 cũng ko có quà, e cũng ko cần. E sợ nhất những ngày lễ nó bỏ mình ở nhà để đi chơi thôi
Mình thì nghĩ 1 bông hoa tặng cũng đủ chứ k cần phải sang chảnh gì và ng ck phải nói ra cái tc của mình. Ck mình k có văn hoa nên ngày đó cũng k nhận dc lời gì cả
Nhật Ký của Mom❤️ nghĩ thoáng lên mom ạ, ck cứ đối xử tốt với mình là đc rồi. Như e đây chả cần quà cáp gì chỉ mong 2vc cứ vui vẻ với nhau
Hj mình cũng ko có quà nhưng mình vẫn thấy bt, vk ck ở cạnh nhau là vui rồi
Vc mom cưới nhau lâu chưa
Nhật Ký của Mom❤️ vk ck mình gần hai năm mom ak. Trước thì ngày lễ j cũng hay có quà nhưng nay vk ck mình về quê nên đk cũng khó