Khám từ dũ

Hôm nay đi khám về buồn quá các mom ạ. Mình khám cách đây 3th thì ck tty. Về cũng có uống thuốc . Nay tái khám lại. Mình mong heo lắm. Tính là nếu tt ko mạnh lên thì xin làm iui. Nhưg hôm nay khám không những tt ko mạnh lên mà còn yếu hơn. Bác sĩ chỉ định IVF . Chừng 70tr. Các mom cho mình hỏi có ai IVF từ dũ mà cp ngần ấy ko. Vì mình thấy thường cp tầm 100tr hơn. Hic. Mình chả biết sao luôn bi giờ. Khám xong nhìn kq là khóc luôn khỏi cần bsi nói

2 196

Thảo luận

m giống mk cầm tờ kq của ck bs bảo tt yếu quá thế là khóc luôn khỏi phải khám
05/07/2019 09:05 Trả lời
Mèo nhát có hy vọng rùi, chúc vk ck m thành công
Ẩn danh cám ơn m. Hy vọng may mắn. M cũng cho ck ăn uống bồi bổ là nó lên à m. Cố lên
Vk ck mon bj j. Tai tuy beh cua vk ck nua
05/06/2019 10:05 Trả lời
Xin cho e hoi IUI và IVF là viết tắt gi v ạ.hic..
04/24/2019 19:04 Trả lời
Iui là thụ tinh nhân tạo.hay còn gọi là bơm tt vào tử cuung. Ivf là thụ tinh ống nghiệm. E lên google tra để rõ hơn
Mèo nhát da cảm ơn c rất nhiều
Tuỳ từng người m ak nếu trứng pt tốt dùng ít thuốc thì cp sẽ thấp mình thì cho tới lúc có phôi là 90tr đó
04/23/2019 09:04 Trả lời
Mình nghĩ m nên bồi bổ cho CK trước rồi hãy ivf
04/22/2019 15:04 Trả lời
Tìm ban đồng hành:27/4 minh bắt dau tiêm thuốc cho bi lam ivf o bv Tu Du. Minh o dong nai va dang thue tro o lai sai gon Moi người co ai lam cung thoi gian voi minh ko?
04/22/2019 15:04 Trả lời
Vk ck mon bj j ma lm z
Giống mình quá bạn ơi. Ck mình tụt một cách rất nhanh sau lần hai xn tinh dịch đồ, cầm kết quả mà chỉ biết khóc thôi
04/21/2019 21:04 Trả lời
Mèo nhát lần trước ck mình đạt hết chỉ có tiến tới 10% với hình dạng bình thường 2, lần thứ 2 mình bồi bổ hơn k bia rượu ăn hàu hàng ngày hải sản với nước ép cà chua, nước ép rau ngót, thịt bò trứng lộn, rau xanh trái cây, giá đỗ thì uống hơn nửa năm rồi, tpcn vậy mà tụt hơn lần trước nhiều lắm bạn, giờ k có cái nào đạt chỉ tiêu luôn, bs bảo cơ thể ck mình sản xuất dc nhiêu đấy thôi giờ chỉ tton, mà mình lo tton thì ảnh hưởng buồng trứng sau này khó có thai tự nhiên..hic
Tam Nhat vậy hả. Ck mình khám 2l bác sĩ cũng bảo thế. Xong mình qua mỹ đức khám thì ổn hơn xíu. Tính làm iui 1l
Bsi từ dũ tư vấn mìh chỉ có 10 tr thôi, thụ tinh nhân tạo
04/20/2019 22:04 Trả lời
Đó là làm IUI mà Mom. Làm IVF giá dao động 50-80tr. Tùy cơ địa mỗi người có thể tốn hơn.
Bs từ dũ cũng tư vấn mình chỉ 50-60 triệu thui
04/20/2019 22:04 Trả lời
T tuong la 75 triệu chứ ! Tinh tat ca thuoc thang vào cung 100tr day mom
04/13/2019 22:04 Trả lời
Hoa dại thank nha còn xét nghiệm nội tiết tố thì sao m
Ẩn danh xét nghiệm nội tiết tố thì cũng xét nghiệm máu nhưng đi vào ngày 2 chu kỳ xem trứng có tốt ko hay là có phóng noãn...xét nghiệm LH, prolactin, Fsh, E2