Đặt vòng sau sinh

Các mom ai đa đặt vòng cho em xin ít ý kiến với ạ. Em mới sinh bé dc hơn 5m. Hiẹn tại thi đang dùng bcs nhưng em thây môi lân qh ko dc thoải mái. Em tính đi đạt vòng ma sợ sau này ko đẻ dc vói lại ko hợp vòng.

3 49

Thảo luận

Mình thấy có dạng tiêm j vô bắp tay đó. Hỏi thử xem
02/20/2019 10:02 Trả lời
Mẹ Andy ui vậy thi đặt vòng hơn mom nhỉ. Lấy ra cung đỡ đâu
Voi Còi cũng k đau lắm đâu chỉ đau lúc bs nhấn để lấy que ra á
Cứ nghĩ đặt vòng là đau nhưng ko có m ơi, mình đặt vòng 5 năm thả ra có vẫn có bầu bt với lại ko phải hợp hay ko hợp vòng gì hết m
02/19/2019 21:02 Trả lời
Da mom. Em cam ơn mom nhe. Chi có đạt vòng mới hiệu quả. Mấy biện pháp kia em sợ hay quên
Mình sinh bé đầu có kinh lại là đi đặt vòng. Dc 5 năm tháo vòng ra 1 tháng là có bé thứ 2... H vk ck mình cũng đang xài bao nhưng cũng thấy ko thoải mái... mình cũng định đi đặt vòng lại. Tại mình mau con nên cũng sợ
02/19/2019 20:02 Trả lời
M đặt 4 năm rùi ok lắm. Mà còn lên can nữa
02/19/2019 19:02 Trả lời
Ui. Em cung đang sợ nên cân. Hjhj. Vi sinh xong em cung béo săn rui. Đang giam cân ma chưa dc ne mom
Nhìn bé yêu quá mom à, trộm vía!
02/19/2019 19:02 Trả lời
Dạ em cam ơn mom nhiêu mom nhe
Đặt vòng nó hơi ê ê đau nhẹ,hợp vòng thì khỏe re,ko hợp ra kinh rất nhiều hoặc ko có kinh và phải lấy ra,ko đc làm nặng dể trịch vòng,nhưng đặt đc thì khỏe lắm đó muốn sanh nữa thì lấy vòng ra là có thai bình thường
02/18/2019 22:02 Trả lời
Dạ mom. Em cung đang sợ e trong trương hợp ko hợp vòng. Đặt dc thj nhàn mom nhỉ
K sao đâu mon ơi. M cũng đặt vòng cho an toàn . Đc cái hợp vòng nên thấy như k vậy. Ôxã cũng thích . Đặt vòng rồi mom chịu khó thi thoảng đặt thuốc phụ khoa cho sạch sẽ
02/18/2019 20:02 Trả lời
Mom đặt lâu chưa mom. Dạ mom. Thi thoang 2 vk ck qh ko dung bao ma thjc hẳn mom đặt thuôc nao thê mom
Voi Còi e đặt đc 2 năm r. Bé đc 4 tháng e đi đặt luôn vì dùng bao ôxa k thích nên e đi đặt. E hay đặt thuốc đăt của thái ý. Cứ sạch kinh là em đặt 5 ngày 5 viên. Tháng đặt 1 lần 5 ngày nthe
Cùng tâm trạng với mom quá . Đặt vòng thì sợ ,chẳng nhẽ lại uống ttt
02/18/2019 15:02 Trả lời
Mẹ <3 Tom thật ý mom nhỉ[2][2] mom sinh bé dc lâu chưa mom
2th5ngày rồi mom . Hihi
tr vía bạn nha mon bụ bẫm ghê
Dạ mom. Cam ơn mom nhé. Vào ảnh thế thui mom. Ở ngoài cung binh thương mom ạ. Hj
Bé ghét quá,cùng tháng bé mk.bé m bao nhiêu cân rồi nè
Cam on mom nhé. Bé nha mjnh dc 8kg rui mom ạ