Nhìn sợ quá mấy mom ak, ko biết sao bầu thôi mà nó tàn phá ghê quá. 😔😔

Đàn ông cũng thật đáng sợ, đừng bao giờ tin câu "Cho dù e có xấu xí a vẫn yêu " bớt tin lại đi nha. Bởi vẬy cho dù trong hoàn cảnh nào cũng phải đẹp 👍🏻👍🏻

0 53

Thảo luận

Mình thấy mình vậy mình còn sợ chứ lấy đâu ra đàn ông vẫn yêu.vì đàn ông là giống loài yêu bằng mắt
02/20/2019 09:02 Trả lời
Hix nhìn mà sợ đẻ xong giống vạy ghê, chắc mom này bt ngực to với vú mướp nên sanh xong nó xệ vạy, chứ ngực mình lép xẹp có bầu nó to lên đc tí 😑
02/20/2019 08:02 Trả lời
Ngọc Ly mình còn 14 ngày đến đến dự sạn cũng đang hoang mang came giác đau đẻ nó kinh khủng ntn
Ngọc Ly chứ ko phải có bầu là để cho nó muốn ra sao thì ra đâu
Mấy mom cứ mặc áo ngực bt k có thụt đầu ti đâu. Mình sinh gần 5 tháng mặc áo ngực suốt, 1 phần cho ngực k chảy xệ, 1 phần do sữa thấm ra, mặc áo ngực mới xài miếng dán thấm sữa đc. Mình mặc loại mở nút, k gọng 24/24 từ lúc mới sinh.
Chuẩn mom nè, do bà mẹ ck đó chỉ biết bản thân mình ko nghĩ cho ai
Phụ nữ mình lun bị thiệt thòi đủ thứ lấy nhau về mà k sanh dc nó cũng viện cớ này nọ rồi bỏ mà đẻ dc đứa con gặp thằng chồng tâm lý thì hok sao chứ gặp nhìu thằng ra đường thấy vợ ngừoi ta đẹp thơm tho nhìn vợ nhìn tóc tai lụm thụm thì hok thèm chê bai này nọ mệt đủ đường ,,,,
Đúng r đó mom
Như này thằng nào k đi này nọ,ns vẫn yêu vk ms lạ ya
02/19/2019 21:02 Trả lời
Ukm mom mình nhìn còn ko tin vào mắt nữa là Hic
Khổ đủ thứ khổ luôn á m. E sinh xong mà ck còn kêu sao chỗ nào cũng móp móp hết. Hự hư
02/19/2019 13:02 Trả lời
Haizz, mom ráng chăm sóc cho săn chắc lại nha
E chưa gặp lại ck vì đang ở xa, nhưng ma sinh xong nhìn lại ng cảm thấy ái ngại, về chắc k dám gần ck quá
Đừng tự ti quá mom. Cố gắng chăm sóc bản thân lại từ từ cũng Ok thôi mà
Chị em mình hi sinh đủ điều mà sao đàn ông họ kh hiểu nhỉ
Bởi v khi đàn ông họ chán họ sẽ tìm đủ mọi lí do
Mẹ Cua Ukm mom, đàn ông nhiều ông cũng tâm lý lắm mà ngược lại nhiều ông cũng trên trời dướii đất ak.
Mìh hên bầu k rạn. ĐĐẻ xg củng y như lúc còn con gái chac do ốm qá 😅
Ngọc Ly vâg m. Ck mìh đó h có khen mìh câu nào đâu lm gì củng bị ổng ns xấu qắc 😂. Nhưng kh cho mình lm môi hay mặt này nọ ns có s để v làm lở mốt bị gi r s kkkk
Ngọc My Uk, ổng nói cũng đúng ak mom, kkk. Mà ổng nói 1 phần còn mình muốn làm thì ko ai cản dc kkk
Nhìn mà k thể tin đc y😔
02/19/2019 12:02 Trả lời
Đúng r mom, nhìn ko tin vào mắt mình luôn ý